Em muốn chết quá các mẹ ơi.Vì sao chứ, em biét mình không phải là người phụ nữ khổ cực nhất , nhưng có phải vì em qua yếu đuối mà em mới cảm thấy bế tắc như thế này?

Ngắn gọn La từ khi em có bầu rồi sinh con, cuộc sống của em vô cùng mệt mỏi, có lẽ vì em còn trẻ con quá, em thật sư rất yêu con nhưng vẫn rất muốn có chút time của riêng mình. Vợ chồng em có nhà riêng nhưng tư khi mẹ chồng em lên ở, rồi Anh em họ hàng các cháu của chồng em lên ở ( các cháu toàn cháu trai mà còn hơn tuổi em, mẹ chồng thì trứoc kia bán tôm cá ngoài chợ nên tính tình các mẹ đừng bàn),cả cái nhà chưa đến 30 m2 có 3 tầng mà có khoảng 15 ng ở, toàn những ngừoi ghe gớm, em sợ lắm.trứoc khi cứoi chồng em hứa là vc sẽ ở riêng em mới chịu cứoi .nhưng bh thành ra thế này em buồn lLa nhưng biết làm sao được?khi có bầu em lý do để xin về nhà mẹ đẻ ở. Chồng em cũng chịu và theo về ở cùng em(mẹ e ở 1 mình vì bố e mới mất do bệnh nặng)

Từ khi em sinh bé ra hạnh phúc làm mẹ khiến em không nghĩ ngợi gì. Nhưng bây h bé Đa đựoc 7 tháng, trộm vía bé trai rất xinh và ngoan.em cũng Đa đi làm lại.vợ chồng em có công ty riêng, chồng em lo kd còn em lo quản lý ns và tiền bạc. Dạo gần đây em mới nhận ra em ko thể mãi làm cv này, ko phải La đam mê của em. Em muốn làm một cái gì đó mà không biết bắt đầu từ đâu. Chồng em thì bận ko có tí thời gian nào để quan tâm vợ.vợ chồng cuộc sống nhạt nhẽo vô cùng. Đã hơn năm rồi vợ chồng ko gần gũi. Sống mãi với mẹ đẻ em cũng bất tiện. Mà chưa có điều kiện mua nhà riêng ngay. Về lại căn nhà trứoc kia thì em quả thật kinh hãi.

Gần đây chồng em cũng tỏ ý ko cần e đi làm ở Cty của vc em nữa, và cũng có vẻ chán em ra mặt. Chẳng lẽ lại ly dị? Em ko đành

Cuộc sống của em bế tắc vì tương lai ko biết sẽ thế nào, làm gì ở đâu? Em cô đơn vì chồng quá bận ko có thời gian cho vợ. Buồn chán vì tất cả mọi thứ. Đã có lúc em muốn chết vô cùng, nhìn con em lại khóc vì không đành. Nhưng chẳng lẽ cứ sống mãi trong cảnh lạNH nhạt này. Em càng ko muốn ly dị.Em không chịu nổi.em thèm có 1 cv, thèm có 1 mái nhà riêng bố mẹ con cái tràn ngập tiếng cừoi, thèm có người tâm sự, thèm vòng tay và tình yêu của chồng.

Có thể nào có lối thoát cho em không. Em chỉ biết khóc...không có cách nào giải thoát ngoài cái chết sao