Có bao nhiêu mẹ tin vào chuyện có bùa chú ? Em thì em đang sợ lắm , vì chồng em sống ở Campuchia , em quyết định ly hôn nhưng anh ấy không đồng ý , em sợ lắm , sau khi thông báo cho nhà chồng biết việc quyết định ly hôn , em thấy họ dửng dưng nhưng trên đó họ trọng sĩ diện lắm , em sợ họ sợ con họ mang tiếng bị vợ bỏ ( ở quê mà ) nên em không biết họ có làm như thế không , theo như em biết thì nhà chồng em có biết chỗ làm bùa là người Campuchia chính gốc . Thằng em chồng em trước đây bỏ nhà theo một con điếm , nhà đi gỡ bùa thì nó mới về , sau này nó nói là không biết sao lại mê con nhỏ đó như vậy , nó kể con nhỏ đó đối xử với nó như con chó , lúc về nó mặc bộ quần áo khoảng cả tuần không giặt . Mấy ngày nay em cứ như ngồi trên đống lửa , sống không được , chết không xong , đêm tới 3 ,4 giờ sáng mới ngủ . Làm sao bây giờ , em không biết chỗ nào gỡ bùa , mình vô chùa được không các mẹ , nếu người ta coi thì có biết mình có bị bùa hay không hả các mẹ ? Giúp em một tay với , những ngày này làm như có gì đó cứ ngăn việc em muốn làm , ngăn những điều tốt đến với mình . Em không muốn tin nhưng mà thấy nhiều việc ở trển cũng đáng sợ quá .