Hic, em tự dưng thắc mắc vì dạo này nhận thấy mình... giấu chồng nhiều quá. Hic, đoán thì các mẹ nhà mình chắc cũng chẳng ai để chồng biết tuốt tuồn tuột đâu, nhưng ko hiểu các mẹ... giấu những gì nhỉ . Hi hi, để các mẹ kể ra đây ác bố vào đọc khéo lại lộ hết. :Donttella:

Em ngày xưa nhiều cái ko giấu gì cả, cái gì cũng về dốc bầu tâm sự thế là chồng biết tuốt. Sau tính đi tính lại thấy nhiều cái cũng phải private nhẹm đi.

List vài thứ mà nhẹm chồng con: Theo chân các mẹ chơi vàng thua, chồng can ko nghe ---> thua nhiều kêu thua 1 tí, sợ chồng mắng hic , hay mua đồ, cho xiền cho con/cháu/em nhà mình (hơn nhà chồng) nên nhiều khi cũng phải nhẹm nhẹm đi. Đợt này lại còn tập tọe ti toe thanh lý và đi khuân đồ thanh lý, có vẻ chồng em ko thích mấy đâu ợ, có bộ em mua mới toanh “giấu” bẩu là mua mới khen lấy khen để, nhiều lúc bảo đồ thanh lý là... ko thích (ko muốn vợ xài 2nd ạ ).

Hì, còn gì nữa, nhiều thứ giấu chồng ra phết. Có những thứ thì bé bé, có những thứ cũng to đùng ra đấy. :Angel:

Các mẹ chia sẻ xem các mẹ có giấu chồng gì ko, giấu gì lợi, gì hại...

Ah, mà tỉ dụ người yêu cũ (nếu có) của các mẹ gọi điện, nói chuyện, có cuộc gặp mặt chả hạn (rất trong sáng nhé) thì các mẹ về có kể ko, hay là cũng giấu đi? Chắc là phải tùy vào tính nết từng bố nhể. :Thinking: