Em mới kết hôn dc 3 tháng, nhưng giờ đã bầu 8 tháng rồi, vì chót ăn kem trc cổng. Những tháng trc 2 vc vẫn quan hệ nhẹ nhàng nhưng giờ tháng cuối rồi nên fải kiêng. Em cũng lo chồng thèm mà đi ra ngoài giải quyết nên thỉnh thoảng vẫn hỏi han, chăm sóc. Hôm trc ở em dùng laptop cá nhân của chồng, vừa mở chrome ra thấy ngay 1 trang web sex của Nhật, toàn hình ảnh xxx, con gái thì ko mặc gì, phơi hết hàng họ ra, rồi cảnh nóng, nhìn thấy ghê và buồn nôn. Chồng em vào ko nói j chỉ tắt máy. Hôm đấy e giận lắm. Chồng bảo thằng đàn ông nào cũng thế trừ phi làgay. Chứ chồng ko hề làm j có lỗi. Em biết chồng ko ngoại tình nhưng nghĩ đên mà e thấy thật bẩn thỉu, chồng xem để làm j. Để sướng mắt, để tự sướng, để thỏa mãn hay để mơ mộng ng tình xinh đẹp. Em ko hiểu nổi. Sau hôm đấy tình cảm vợ chồng có phần sứt mẻ. Chồng nói sẽ ko xem nữa nhưng e tin là ko thể. Liệu em nên chấp nhận sự thật này và coi như là chuyện bt hay là tiếp tục theo dõi chồng. Chồng e nói chung là ngoan, ko rượu chừ, thuốc lá nhưng có sở thik anime, mangan, phim ảnh, girl Nhật. Có vợ mà cứ như còn teen làm em lo lắm. Trong máy tinh của chồng, ảnh anime còn nhiều hơn ảnh vợ. Ko biết rồi sẽ đi đến đâu. Các mẹ cho e lời khuyên. Em cảm ơn.