Em đang rất khó nghĩ các mẹ ạ,chẳng biết vc em rùi sẽ đi đến đâu nữa.Vợ chồng trẻ lắm chuyện thật đấy,em nghĩ nhìu mà đau đầu quá.Các mẹ cho em lời khuyên hay giải thích cho em với,để cái đầu của em đỡ đau hơn ạ :((.

Vợ chồng em mới cãi nhau ngày hôm qua.Em chẳng biết em sai cái gì nữa,chuyện là thế này:em có đứa bạn thân(boy ạ) ở gần nhà đang nhờ em xin việc giúp chỗ em đang làm,tối hôm qua em mới nt cho bạn bảo làm hồ sơ gửi mail cho em,chồng em cầm đt đọc được tjn nhắn đến "mai mình làm hồ sơ rùi nhờ bạn gửi giúp mình nhé'',hic các mẹ có thấy tin nhắn có j mờ ám ko ạ,mà chồng em chửi em luôn ''đm quan tâm đến nhau thế''.Em chẳng hiểu j cả.Rồi chồng tỏ rta cáu gắt với em,em có chạm vào ng thì kêu tránh xa ra,em ôm đi ngủ thì bảo để tao yên.Em có hỏi em làm gì thì nói ''mày làm j tuej biết''.Em sốc quá các mẹ ạ,chẳng hiểu em làm j nữa.Tủi thân mà khóc thôi :-S.Em nghĩ chồng bực gì nên ko chấp nhặt vẫn cố gắng làm lành với chồng.

Sáng chồng lại đi đâu mấy tiếng chẳng nói j,em nt hỏi đi đâu thì bảo''ko phải việc của cô,t đi có việc''.Em hỏi việc j thì quay sang nói em hoạnh họe,có thích hoạnh ko.Em với chồng cãi nhau chồng nói để t yên,đừng động chạm vào cs của t,t cũng sẽ nthe với m,m đừng ám t.bÂY giờ chưa muộn đâu.Em sốc quá các mẹ ạ,em gọi điện thì dập máy ko thèm nghe,1 tiếng sau thì về nhà.Em chán và tủi thân quá,chuyện chẳng có j mà sao c em lại đối xử với em như thế.Chiều hôm qua vc vẫn rất tình cảm với nhau.Chồng em cứ làm như em có lỗi với chồng không bằng ý.Các mẹ ở ngoài,có kinh nghiệm sống hơn chia sẻ với em,xem bg em nên làm thế nào,Em thấy mệt mỏi quá.Thanks các mẹ đã đọc topic @};-