chị em ơi! mình đang rất là bức xúc với gia đình chồng nè, cho mình xả trước nha.

chị em xem thế kỳ 21 rùi mà mình lại rơi vô 1 gia đĩnh mê tín cực đĩnh luôn nè. mình và chồng cưới nhau đã 1 năm rưỡi rùi, vì tôn trọng gia đình chồng và muốn chuẩn bị trước để có con, nên tụi mình ngừa, nhưng sợ để lâu sẻ khó có, nên tính kiếm rồng con, vậy mà. chuyện có những thiên thần nhỏ là do trời cho, vậy mà nhà chồng minh thì cứ ép buộc là tụi mình ko được có con bắt phải 2 năm nữa vì ko hợp tuổi sợ ẩn tuổi. ần tuổi bị nghèo, bệnh hoài khó nuôi. riêng mình nghĩ ko làm ở không ăn xài hoang phí thì mới nghèo. con nít đứa nào cũng phải bệnh đau. chuyện gì rồi cũng phải qua thôi. thế mà nhà chồng mình lại ko cho tụi mình có con, nhiều khi mình bức xúc quá muốn ko đẻ thì khỏi đẻ luôn.

lại muốn thôi đẻ đại cho rồi, thì lại sợ sau này có gì thì mấy mụ chị chồng và má chồng lôi thiên thần của mình ra nói " tại vì đẻ nó nên mới bị vậy, đã nói mà ko nghe, tại nó ko đó." _mình đã từng nghe bọn họ nói như vậy với 1 người quen như vậy đó.

thật là buồn, tức và khó xử quá, chị em giúp mình với.