Sự việc vừa xảy ra đêm hôm qua ạ, em không hiểu tại sao lại đến mức đó nữa, tình hình của em cứ lạ lùng làm sao vậy.

Em và chồng yêu nhau hoàn toàn tự nguyện, 3 năm mới cưới, và trong thời gian đó đã quan hệ rồi, không đến mức ko có cảm giác nhưng mà cũng không có khoái cảm gì :(

Chồng biết e là người có nhu cầu cao, nên cũng đã cố gắng cải thiện, orl sex nên e cũng thỏa mãn phần nào :(

Nhưng gần đây, kể cả orl e cũng ko có cảm giác nữa, đặc biệt là khi chồng âu yếm phần trên e chỉ thấy buồn, và cảm giác ghê ghê như bị bạn gái sờ soạng vậy, hoặc cảm giác như là nghĩ đến người thân thích trong nhà làm thế với mình, nó ghê ghê và kinh kinh thế nào ý ạ.

Vì chiều chồng nên e cứ cố gắng, nghĩ đến cái gì đó thật lãng mạn, thậm chí dâm dục để có cảm giác với chồng, thế nên cs hôn nhân vợ chồng e cũng trải qua được gần 2 năm rồi :((

Thực sự là e rất yêu chồng, yêu vô cùng, ở bên chồng e luôn thấy thoải mái dễ chịu, chưa bao giờ chồng xét nét e việc j quá đáng, nếu có thì cũng chỉ qua loa, ko nhắc lại nhiều. A ấy cho e làm tất cả những việc e thích, chièu chuộng đủ thứ dù chồng trẻ hơn em :)

nhiều đêm nằm nghĩ linh tinh, rồi đọc bài "vợ hát thuơng chồng mất" ở mục tâm sự, e đã khóc như cha chết, vì cứ nghĩ nếu đó là chồng mình thì mình làm sao sống nổi

e đã yêu 2 người trước lúc cưới, và đều đã quan hệ, có 1 người khiến e vô cùng thỏa mãn, và vì thế e biết mình là người có nhu cầu cao. Tuy vậy khi lấy chồng, e biết cân bằng cs để mọi việc ổn thỏa, nhưng đến tối qua thì thấy lo sợ quá! :((

Chồng e nhỏ người hơn em, rất thích nằm lên tay em khi 2 vc nằm xem tivi, và rúc vào nách e như kiểu trẻ con nữa, bt ko sao, e chiều như kiểu ôm đứa cháu hay dứa em vào lòng vậy. Nhưng lúc đó, chồng e lại bắt đầu đưa tay "du lịch" rồi kéo áo e lên hôn vào đầu ti hix, dù đã 9 ngày ko quan hệ (chồng e qua niệm như vậy để giữ gìn sk, và e phải chịu nhịn theo, e vẫn ko sao, chịu được ) nhưng e ban đầu chỉ thấy nhột nhột buồn buồn, khi chồng làm mạnh hơn thì thấy ghê ghê và bắt đầu cảm thấy buồn nôn, giống như bị trẻ con hay đàn em sờ soạng vậy, e cố gắng thêm một chút và cố tưởng tượng để hưởng ứng chồng nhưng thực sự là ko chịu nổi, e đẩy nhẹ chồng ra và chạy xuống bêp ọe, rồi đánh răng, nói dối chồng là đi đánh răng đi ngủ :-S

Chồng e cũng ko nói gì, thấy vẫn vui ve, vì hình như a ấy cũng ko thực sự muốn, chắc thấy lâu rồi ko sờ đến vợ sợ vợ giận nên cố, rồi thấy như vậy nên vui hay sao ý hix

e cứ nghĩ suốt về chuyện này, không biết mình có bị sao không, chồng e ko phải ko có nhu cầu, nhưng quan điểm ko xx nhiều để giữ gìn sức khỏe, mùa đông thì 7 ngày 1 lần, mùa hè thì tuần 2 lần, vc mới cưới hơn 30 tuổi, e thấy bí bách khó chịu, tâm sự nhiều nhưng ko kết quả, giận dỗi và lúc nào cũng là a đúng

Không biết có phải vì như vậy mà e bị như hôm qua ko nhỉ? kiểu như người bị bỏ đói, lâu ngày cho ăn thì lại bị phản ứng với thức ăn ý, kiểu bị sốc ý, e ko hiểu thế nào nữa,

Em yêu chồng e rất nhiều, nhưng chuyện này thì lệch pha ghê ghớm, lạ lùng nhất là cảm giác kinh kinh như xx với người cùng giới khi chồng âu yếm

Các a chị thông thái tư vấn cho em với:(