Mình mới đây đi khám phụ khoa. Bác sỹ bảo mình vị Viêm lộ tuyến tử cung. Tâm trạng mình hoang mang lo sợ lắm vì mình chưa chồng con gì cả mà bị bệnh phụ khoa. Sợ lắm! Mình có gọi điện thoại về cho me và mẹ mình nói chữa trị. Bệnh này mình có tham khảo kỹ trên mạng là chữa được và không có ảnh hưởng nhiều đến chuyện sinh sản. Ngày hôm sau mẹ gọi điện thoại với sắc giọng rât buồn, mẹ nói: " con quan hệ rồi à!"... Mình đứng hình không biết nói gì nữa. :( :( Vì gia đình mình là gia đình gia giáo, quan trọng chuyện trinh tiết. :( Mình rất buồn, thấy ngại với mẹ, không dám nhìn mặt mẹ nữa ( Mình ở Hà Nội và nhà mình ở Hà Tĩnh). Mẹ giận mình suốt 2 hôm nay, không gọi cho mình. Mình muốn nói với mẹ rằng là con biết tuổi trẻ bồng bột không giữ được mình, mình làm thì mình chịu và giờ mình cũng lớn rồi, cái gì sai thì mình phải biết tự chịu trách nhiệm về bản thân mình, Sướng hay khổ do mình nắm giữ. Mình cũng hối hận vì đã mất đi thứ giá trị của người con gái. :( :( giờ mình bị bệnh thế này, mình cũng đang cần người ở bên an ủi và quan tâm mình. Mà giờ mẹ giận mình thế này, mình cũng chẳng quan tâm cần ai nữa, Nhưng mình muốn mọi người cho mình lời khuyên để mẹ mình đỡ buồn :( :( Mẹ mình là giáo viên ạ :( :(