Có mẹ nào chịu cảnh như mình k????. Chồng mình là con út nhưng 2 vợ chồng ở với ông bà nội, anh chồng mình đã chuyển ra ở riêng gần đó ( nhà do bố mẹ chồng mình cho). Con anh chồng mình hơn thằng cu nhà mình 15 tháng ( con nhà mình giờ 14 tháng) ngày nào nó cũng ra nhà ông bà nội ( tức nhà mà vợ chồng mình đang ở) cho đến tối mới về. Nếu chỉ có thế thì chẳng có gì quá đáng đến mức mà mình phải bức xúc cả. Nhưng của đáng tội nó lại là 1 thằng được nuông chiều quá đến mức ngang ngược và ích kỷ không chịu nổi. Nó rất hay đánh con mình, và dành của e bất cứ đồ chơi gì mà thằng cu nhà mình động vào. Mà nhiều khi nó giằng có phải để chơi đâu mà để vứt vào một góc. Có đồ chơi gì thì bố mẹ nó mang về nhà riêng cho nó chơi. Nó ra nhà mình chơi thì chơi đồ chơi của con mình. Nếu con nhà mình mà chơi gì thì nó đòi bằng được, đòi không được nó lăn ra khóc ăn vạ, thế là bà nội lại lấy của thằng cu nhà mình đưa cho nó chơi. Có những đồ chơi của con mình đã cất lên phòng riêng mà cất vào tủ kính hẳn hoi nhé, mẹ nó và bà nội tự nhiên như ruồi châu Phi lên lấy xuông cho nó chơi. Con nhà mình được tặng đồ chơi sinh nhật, mình chưa bóc ra, đi vắng 1 hôm về bà nội đã bóc ra cho nó chơi ném tung tóe ra nhà. Mình tức điên lên ấy. Có rất nhiều thứ con mình chưa chơi thì nó đã làm hỏng, đến lúc con mình chơi thì nó siêu vẹo ọc ạch. Nhiều lúc nghĩ thương con mà tức phát nghẹn. Chẳng để con thiếu thốn thứ gì mà cuối cùng như đứa thiếu thốn ấy. Mẹ nào có cao kiến gì để mình xử lý vụ này k? Mình bức xúc quá.