Chào các anh chi em tren diễn dàn .

Thật sự chuyện này đã rất nhiều lần nhưng hôm nay em xin phép được viết vài dòng ,trước là xin ý kiến chi em ,sau là em không biết phải làm sao???

Trước khi lấy em chồng em có ban gái quen nhau 4nam chia tay vì nhiều lý do(em nghe anh ấy nói thế )thứ 1 cô ấy còn đi du học ,thứ 2 co ấy la co gái tiểu thư o Tp ,co ấy không thể làm vừa lòng Me anh ấy,vì bà sinh sống ở quê nên chuyện bếp núc cân có người phụ nữ đảm đang nhưng cô ấy lại chỉ biết học và học rất giỏi (e hiểu là người ta được cái này thi mất cái khac)

E va ong xa lấy nhau đã 2 năm ,còn ong xa va co ấy chia tay dc 3nam.Cô ấy trươc đây di du hoc ,thoi gian ben ấy cung hay dt về ,trươc đây vì chưa là vợ nên em không dám nói,nhưng nay e hết chịu đựng rồi.

Co ấy khong xấu nhưng nay e đã có baby rồi nên e muốn giữ gia đình hạnh phúc,mong a chi e chi e mách giúp e cach nao để cô ấy không dt ,e cung đã co lần dt co ấy hứa không dt nữa ,nhưng vẫn gọi hoài .e rất lo ,ong xa em la người trong tinh cảm với lại anh ấy khong thể lớn tiếng voi ban gái cũ ,càng nhẹ nhàng em càng thấy lo quá....Cam on mọi nguoi đã đọc tâm sự của em !:Sad: