Em khổ tâm về vấn đề này quá các chị oqi giúp em với. Chuyện là thế này. Mẹ chồng em và bố chồng em làm cùng 1 công ty. Công viêc của bố em thì rảnh dỗi lại ko ép buộc phải ở công ty cả ngày nên rất hay về nhà buổi trưa đến chiều ghé qua công ty 1 chút rùi đón mẹ chồng em về nhà luôn. Em thì ở nhà trông con nhỏ ( ~ 1 tuổi) 1 minh`. Có lần em cho con em ăn cháo ở dưới bếp đi lên phòng em thì thấy bố chồng em đang nằm trên giường và thản nhiên xem phim sex nhưng lúc đó sau khi thấy em lên bố đã tắt đi và đi làm luôn. Lúc đó em nghĩ đàn ông xem phim sẽ là chuyện bình thường nên chẳng thèm để ý, chỉ thấy hơi lạ là sao lại vào phòng mình để xem thôi.Cho đến ngày hôm kia, cũng cái tầm đấy em đang cho con ăn thì nó ị, mà cái phích nước ban sáng em lại xách lên phòng nên phải chạy lên lấy để rửa cho nó. Biết ý lần trc' vào thấy bố đang xem nên em đã đánh động để bố biết là em lên mà tắt đi nhưng bố vẫn xem, em nghĩ là do em nói nhỏ bố mải xem nên ko nghe thấy nên kệ, vào lấy rùi lại đi ra. Nhưng 1 lúc sau em phải bế lên cho nó đi ngủ , lần này em đánh động to hơn, em đứng ngoài cửa bảo ông là " ông ơi con cho cún vào đi ngủ đây" để ông biết ý, nhưng lúc ông bảo vào đi thì khi em vào vẫn thấy những cảnh tượng đó.Tự nhiên ông ý ra bế cún rùi đóng cửa lai. Em thấy bó tay, ông ý còn ra bật to tiếng lên, chao ôi nghe mà rùng mình..xong ông ta rên lên theo tiếng của diễn viên nam trong phim, con cún em ko biết j cũng " hơ..hơ" bắt chiếc tiếng thế là em tỏ ý khó chịu luôn, em bế con cún ra khỏi phòng và đi xuống nhà. Em nghĩ là ông ta có chủ định trc' và cố tình bật to tiếng để kích thích em. Lúc xuống nhà, ông ta ra cửa chính đóng chốt lại, ngồi lên ghế phòng khách và bảo em ra đây, đưa cún cho ông bế, thì tự nhiên ông ta vớ lấy đùi em xoa lấy xoa để chỗ đùi trên ( gần chỗ ý ), ánh mắt như dã thú muốn nuốt chửng em vậy,em sợ quá bảo ông ta là " con ko thích, bố đừng thế con nói với chồng con đấy" rồi chạy ra ngoài cửa bảo " bố đi làm đi, muộn rồi, đừng ở đây nữa" thể là ông ta đi. Tối hôm ấy em ko ăn cơm ở nhà vì ko muốn thấy mặt ông ta, còn ngày hôm qua thì chồng em đc nghỉ làm cả ngày, đến tối em bảo muốn ăn ở ngoài nên chồng em chiều ý em. Hôm nay thì ông ta phải đi ăn cưới ở quê đến tối mới về. Em thấy rất lo sợ, vì chuyện như thế chắc chắn là do chủ định trc' rồi, lần này ko đc sẽ có lần sau, mà chỉ có 2 mẹ con em ở nhà em biết phải làm sao...ông ta mạnh hơn em dù em ko muốn cũng chẳng thể làm đc j. Cuộc sống của vợ chồng em rất hạnh phúc, 2 vợ chồng rất thương yêu nhau, nếu 1 ngày chuyện đó xảy ra nữa chắc chắn là tan vỡ mà em thì ko muốn như vậy. Em biết làm thế nào bây giờ giúp em với...... :Crying::Crying::Crying::Crying: