Minh là mem mới. Trước giờ hay vô wtt xem nhưng giờ co việc cần lời khuyen của các bạn nên mình dăng ký luon. Mình không biết phải băst đầu từ đâu vì bây giờ đang bối rối lắm. Nhung đại khái vc mình lấy nhau hơn 10 năm rồi, con cũng gần 10 tuổi. Trước giờ tình cảm vc mình không hề thay đổi từ khi yêu đen bây giờ. Chồng mình thuộc tip đạo mạo, đứng đắn. Nói chuyện bậy bạ hoặc bạn gái nói với nhau về vấn đề sex là ảnh khó chịu rồi. Chuyện vc mình thì bình thường 1 tuần 1 lần, có thể là hơi ít với mình nhưng chồng mình hơi nguyên tắc, chỉ ngày cuối tuần thôi nên có khều ổng cũng than mệt này nọ riết mình cũng quen chịu được. Mình cứ tưởng sức chồng mình chỉ vậy thôi cho đên gần đây vô tình mình đọc được 1 số email của chồng gửi cho gái hạng sang hẹn hò. Mỗi lần 1 cô khác nhau hẹn đi ks buổi trưa hoặc những đợt công tác cũng hẹn 1 cô bay ra đo. Mình đọc được khoảng 5 email trung bình 1 tháng 1 lần. Nói thiệt là mình shock nặng đến nỗi làm bếp cũng đứt tay, chạy xe cũng xém đụng người ta. Vừa muón gào lên với chồng vừa im lặng quan sát. Mình cũng nói bóng gió chuyện chồng người bạn gái gú này nọ nhưng chồng mình nghĩ mình chưa biết nên lên án anh đo dư lắm. Mình thiệt ko hiểu sao chồng mình lại sống 2 mặt đuoc như vậy. Suy nghĩ lại mình tự bào chữa cho ảnh là có thể ảnh chỉ tò mò, muón có kinh nghệm thêm thôi chứ không phải bồ bịch ngoại tình gì. Vì mỗi lần hẹn 1 cô và yêu cầu style khác nhau, trong đó có cả sở thích cô nào kinh nghiệm về bạo lực nữa....Vậy theo các anh chị và canc bạn, mình có nên nói với chồng là mình đã biết và yêu cầu chấm dứt ( dù mình biết chắc ăn cướp sẽ quen tay...mình bị mất lòng tin rồi) hay mình chọn giải pháp im lặng và đe ý hơn đen chông? Mình chưa bao giờ từ chối have sex với ảnh hết, thạnm chí mình còn nhịn đói thì không hiểu sao chồng mình lại tìm gai như vậy dù ảnh vẫn còn mê mình lắm. Mình cũng thuộc dạng xinh, biết chăm chút, sạch sẽ, gái 1 con nên cũng không xồ xề lỏng lẻo gì...hix. Mình phải làm sao đây. Chuyện này lúc nào cũng ong ong trong đầu mình khó chịu quá...Cho mình lời khuyên với...