Em mới lấy ck đc 2 tháng. Qua 2 năm yêu nhau . Em lây ck xa nhà nên nhiêu khi cũng buồn. Nhưng gd ck và ck em rất tâm lý. Nếu chưa có chuyện này xảy ra thì em đã k kêu chán ntn. Em o nhà chưa đi lam nên rất buồn, moiix lân ck đi lam về đều rất vui và 2 vk ck thường trêu nhau , hay đánh nhau đùa... Nhưng hôm qa do 2 đứa đùa quá trớn, ck em làm em đau, bị chảy máu ở tay. Lúc ấy em khóc, điên lên chỉ thẳng mặt ck mà quát, đánh đi, giỏi thì đánh chêta đi, đồ vũ phu... Thái độ hung hăng + động tác chỉ mặt nói khiên ck em điên máu, tát em 1 cái, em ko vừa đuoi ck em cút đi. Thế lại bị tát cái nữa. Em đau thi ít mà shock thì nhiều.... Đinh thay quần áo đi ra ngoài, mà ck em ko cho. Nói nếu em ra khỏi nhà thi đừng trách.... Em vưad ức, tức lại đau. Mới cưới nhau ngta thi hp còn ck minh thi ko kìm chế đc chỉ vì thế tát mình, e nghĩ chẳng lẽ li hôn thật sao. Mấy hôm nay r, vk ck coi nhau như không khí. Ko thèm nc vs nhau. Em cũnb công nhận là em co sai, cũnb đanh đá, hung hăng thách đố. Nhưng là ck mà đi đánh vk nt em ko chấp nhận đc. Em cũnb k muốn li hôn canb ko muốn im lăng sống vô hình vs nhau. Mà nói chuyện vs ck em trc thì em thấy mình bị lép vé quá. Các anh chị cho em loi khuyên ....

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vit love