em bị chồng chửi vì lí do rất vớ vẩn và củ chuối. Em vốn tính hay ngủ nướng, nên ngủ dậy là phải ngồi thẫn thờ 1 lúc thì mới tỉnh đc. Chồng em cũng thế, nhưng hôm nào cũng nằm dài bắt em phải dậy trước. Sáng thứ 7 vừa rồi đáng lẽ đc nghỉ làm, nhưng vì có việc ở cơ quan nên 2 vc dậy đi làm như h bt. Em ngủ mặc váy, lúc dậy ngồi co chân lên thế mà ông í cáu, cứ càm ràm. em bực quá bảo " anh nói ít thôi, em mệt với anh quá" ông í vẫn cau có , em lại nói thêm " muốn gái đảm hơn nữa thì kiếm con khác, con này ko làm đc thế" vậ mà ông í chửi em " im mồm đi, dậy ngồi phơi L** ra còn nói nhiều" . Em sốc quá, vc em vốn rất tình cảm mà hiểu tính nhau, chẳng qua em đang ngài ngủ nên mới cáu bẩn thế , chẳng ngờ ông í chửi em thô thiển như thế. 2 vợ chồng em đều là học hành đàng hoàng, từ bé chưa bao h văng tục 1 câu nào. Em thất vọng quá, cứ nhìn thấy ông í là em lại nghe thấy câu í trong đầu.

Ông í cũng đã biết lỗi, xin lỗi em ngay trong chiều hôm í, nhưng em vẫn chưa chấp nhận. máy hôm nay em ko nói câu j vơi ông í. em thấy thất vọng vì hình tượng người chồng ngọt ngào với vợ,đàng hoàng vf chỉnh chu bị dập cho tơi tả. Bây h em phải đối diện với chồng ntn?