Góc tâm sự và cảnh báo:

Chuyện là thế này, em gái em có thuê trang phục cưới ở "Will Wedding - 436/64 Đường CMT8, P.11, Q.3", sau khi đám cưới qua trả sơre thì được báo là đầm bị dính sâm panh nên phải bồi thường từ 2-4-6 triệu?????? Sau khi nghe tiền bồi thường em tưởng như mình đang bị ăn cướp các bác ạ. Sau đó em dẫn em gái em và mẹ em qua đó để đàm phán: họ nói giặt không ra, em nói em mang về đi giặt tẩy sạch sẽ rồi trả lại, thì họ nói không được, đầm này không giặt tẩy được, họ không cho mang về..... thế méo gì đầm trắng mà không được giặt tẩy? thế méo gì mà đầm cô dâu lúc đãi tiệc mà nó vẫn sạch như tưng ko tỳ vết, không dính sâm panh... thế méo gì mà thuê đầm cưới mặc bị dính sâm panh phải bồi thường từ 2-6 triệu (mà cái đầm đó mình nghĩ trị giá 2 triệu là mua hơi mắc rồi đó)......có phải là họ ăn cướp ko ạ. Có chế nào mặc đầm sore đãi tiệc cưới mà đầm không dính dơ, không dính sâm panh không ạ. Rồi sau đó đàm phán không thành công kêu công an tới thì..... công an do chính họ gọi nên chẳng giải quyết được. Sau đó công an nói trích camera lại đoạn đã dặn là nếu đầm dính dơ là phải bồi thường.... thì không hề có đoạn camera nào??? Có phải là họ muốn làm tiền không ạ. Các chế nào gặp tình trạng giống em, cho em câu công bằng với ạ.

P/s: Các chế nào chuẩn bị cưới thì nên đọc góc cảnh báo và tránh xa chỗ này đừng bị ăn cướp giống e :(((

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh