em là thành viên đã lâu của WTT, nhưng em gặp việc này nên phải tạo nick mới để nhờ các bố các mẹ tư vấn giúp em.

Chồng em bình thường là người hiền lành, chí thú với công việc và gia đình. Vừa rồi em sinh bé thứ 2, hiện nay bé được 7 tháng. Hôm qua tình cờ em ngồi xem laptop của chồng em thì thấy anh ý mở một số trang web sex để xem, còn down cả phim về máy nữa. E cảm thấy rất shock vì gần đây vợ chồng em cũng ít quan hệ, phần vì công việc của anh í khá bận, hay phải thức khuya, đến khi anh ý đi ngủ thì e đã ngủ rồi. Phần nữa là e chăm 2 đứa nên nhiều khi cũng thấy mệt. E cảm thấy kinh khủng vì không bao giờ nghĩ chồng em lại vào xem những trang như vậy (dạo này anh ý kêu rất bận và căng thẳng vì công việc). E cảm thấy tự ti kinh khủng vì sau khi sinh con xong bị sổ người, bản thân mình còn chả thích cơ thể mình. Nếu mà anh ấy cứ xem những trang như vậy đến khi nhìn vợ sẽ còn chán hơn. Em đã khóc rất nhiều thậm chí e chỉ muốn nằm riêng để k phải gần anh ý (trong thời gian này).

Em cảm thấy thế có căng thẳng quá k? Vì sau đấy anh ấy giải thích là đàn ông ai cũng thế, chỉ là họ k nói ra thôi, nếu mà thường xuyên xem và bị ám ảnh thì mới nguy hiểm chứ đây chỉ là tò mò mà thôi. Còn về chuyện xem với việc quan hệ vợ chồng thì chả liên quan gì.

Các bố các mẹ cho e ý kiến về việc này với.