Hôm nọ có việc đi tiếp khách với bạn trai mình ở tỉnh xa ( đoàn chỉ mình mình là nữ ). Sau khi cả bọn say xĩn thì đòi đi karaoke, mình đòi về SG sớm thì chẳng ai chịu nên đành phải đi theo. Chả ngờ được bước vào đấy là karaoke ôm. Chổ lạ nên mình ko biết đi đâu cả đành phải ở lại. Sau đó thì các ông ấy kêu mỗi người 1 em, bạn trai mình không gọi vì có mình ở đó. Nhưng sau khi một anh bạn kêu 1 đứa qua ngồi với bf của mình thì mình thật không thể tin vào mắt mình nữa...anh lấy tay choàng qua vai ôm con nhỏ đó. Mình chết đứng...Tất cả các lão kia đều xỉn cả vã lại lúc đi tiếp khách mình đến sau ( vì mình bận đi công chuyện riêng ) nên anh không có giới thiệu mình là bạn gái của anh nên không ai biết. Lúc mình đến đón anh là đón anh cùng về SG.

Mình chạy ra ngoài, anh chạy theo rồi cười cười nói...tiếp khách thôi mà...Mình quá sốc không nói được gì chỉ biết nhìn anh rồi xua tay thôi....Anh đứng với mình một lúc lâu rồi lại tiếp tục vào phòng và ôm con kia...Mình sốc không chịu nổi nên về ngay trong đêm đó. Mình bàng hoàng không hiểu chuyện gì đang xảy ra nữa. Mình quen anh đã 6 năm rồi, anh là người biết tôn trọng phụ nữ và chưa làm gì để mình phật lòng vì những biểu hiện hành vi khiếm nhã mất nhân tính như vậy. Mình cảm thấy bị sĩ nhục lắm. Chẳng thà là vô tình nhìn thấy thì mình không sốc như vậy. Mình không phải là người bảo thủ, gay gắt gì chuyện đàn ông đi karaoke ôm hay matxa. Nhiều khi vì công việc điều đó là không tránh khỏi. Cái mình sốc ở đây là có mặt mình ở đó mà anh vẫn làm vậy.

Mình nhắn rất nhiều tin cho anh nói lên sự thất vọng và nỗi đau đớn của mình với anh trên đường mình về lại SG, Anh nhắn lại xin lỗi...xin lỗi và xin lỗi...Ngày hôm sau vẫn nhắn tin xin lỗi bảo rằng rằng anh xĩn quá không biết, không nhớ đang làm gì hết. Mình không nói gì chỉ nói muốn chia tay và không muốn gặp anh nữa. Vài ngày sau anh dùng số khác gọi cho mình ( vì minh block số dt của anh ) nói rằng anh thật sự không nhớ gì hết, anh thề là anh không nhớ và không biết mình đang làm gì

Bây giờ mình hoang mang và bối rối lắm. Rất muốn tin lời anh nói nhưng cũng ko biết đâu là sự thật nữa...Mình phải làm sao đây???