Em xin moi nguoi co kinh nghiem giup em nhung thac mac ve tinh yeu giua con trai My va con gai Viet

Em quen anh ay duoc 1 thang tren facebook , em 25 t va anh ay 35t , sau vai lan noi chuyen anh ay mot muc khen em dep va that tinh , ( so voi nhieu co gai thi e thuoc hang coi duoc thoi ah ) anh ay noi yeu em nhieu va thuong hay nhan tin cho em , em cung bi nhung loi noi yeu duong ma rung dong

Anh ay muon ket hon voi em sau khi tro ve My anh ay se tim em du o vn haynea zealand

( em dang o viet nam va chuan bi sang new zealand di lam )

Anh ay noi voi em la anh ay chi somg voi me nuoi thoi va hua voi Ba la se ket hon ngay khi hoan thanh nhiem vu

Em co noi la tai sao yeu e nhanh vay va em k dep , k thong minh nhu nhung co gai o dat nuoc cua anh ay ma , nhung anh ay noi e that tinh , anh ay chan thanh voi em va muon song voi em suot doi,vi the hay cho doi anh ay den thang 6 / 2014 anh tim gap em va chung em se sang my gap me nuoi cua anh ay,Con cac co gai anh ay biet thi noi doi nhieu va khong chung thiuy , anh ay ghet ly hon va nhung rac roi cua no

Anh ay lam linh my di chien truong afpakistang va hien tai dang o chau phi ( nigeria ) de giai cuu cac co gai bi bat coc boi quan khung bo

Va thang 6 nay anh ay se tro thanh nguoi tu do

Do la hoan canh cua em hien tai, moi nguoi giup em nhung thac mac nhu sau , em xin cam on rat nhieu ah vi em la con gai que tinh le k nhieu kien thuc xa hoi

1. con trai my co hay ba hoa lay long phu nu de lua doi tinh cam hay gi ko, ( em so bi gat)

2 . neu anh ay la linh my di lam nhu vay thi cuoc song co on dinh ko ( ve mat kinh te ah)

3 . em nghe noi trai Tay ho rat song phang trong chuyen tien bac , em muon ay ay nuoi va lo cho ba me gia cua em co duoc khong

4. Nghe noi di nuoc my pv rat kho , neu em theo anh ay thi co de di khong , va e co duoc nhap quoc tich ngay khong hay phai doi nhieu nam

Em xin y kien cua cac chi, cac me va nhung nguoi biet giup em , em cam on