Ở đây không biết có bạn nào rơi vào trường hợp này chưa ạ ?

Riêng mình , mình có 1 ng anh cùng cha khác mẹ, mẹ mình cũng có thời gian rước về nhà nuôi, sau đó lục đục anh mình đi về bên gia đình bên kia sống. Bây giờ thỉnh thoảng anh ấy cũng có ghé thăm mẹ mình. Nghe mẹ mình kể lại là bác ấy ( mẹ anh mình ) đến với ba trước mẹ nhưng vì lúc đó ba mình mới mất vợ ( mẹ lớn của mình) sống cảnh gà trống nuôi con nên bác ấy đã k muốn chắp nối với ba mình. Lúc nghe bác ấy có thai ba mình mừng lắm, thuê nhà và lo lắng đầy đủ ko thiếu thứ gì, do ko duyên nợ nên ko đến với nhau được, mẹ mình cũng có gặp bác ấy nhiều lần,

Tuy ba mình có con riêng nhưng mình thấy ba mình xử sự có tình có nghĩa mình kính trọng và nể ba mình hơn ,mình k hận k ghét bỏ gì anh mình cả, mẹ mình còn có ý định bán nhà xong chia cho anh ấy 1 số vốn để làm ăn nữa ( giờ chưa bán dc nhé và mẹ mình cũng dặn là ko nói trước cho a ấy biết)

Trở lại câu chuyện , mình có 1 đứa bạn chồng bồ bịch bên ngoài , e bồ đang có thai. Chồng bạn ấy về khai với gia đình và cắt đứt hoàn toàn liên lạc với con bé ấy xem như ko có trách nhiệm trong khi con bé đó đang có thai 4 tháng.Con bé ấy thì từ chối số tiền nhà chồng bạn mình đưa và giữ lại đứa bé. Bạn mình có 1 đứa con gái, lớn lên nó biết cha nó hành động như thế chẳng biết nó nghĩ gì ? Nếu mình là mình xấu hổ lắm ! Ở đời đúng thật nhiều ng máu lạnh. Thế mới biết đàn ông như thế nào ! Cứ thấy những cảnh này riết ko dám yêu ai các mẹ ah