Hy vọng mod ko khóa nick vì lý do quảng cáo. Đã thấy có người rao bán mình nên cũng làm cái top: " Bán mình 2" cho vui.

Vòng vèo chút để các bạn cập nhật thêm mấy ngày bị khóa nick.

Vk mình bị tai nạn thế là gọi mình đi đón. Cân nhắc mất 1 đêm rồi đưa 2 nhóc về Saigon và ra phi trường bay luôn ra với vk. Tình thương thì ko còn như trước, chỉ nghĩ lúc này mình ko có mặt thì bố vk phải đi, và nhiều vấn đề khác đi kèm. Mình có mặt với vai ng ck tuyệt vời chăm vợ nằm viện. It ai biết trong lòng mình chẳng thấy bình yên. Sau 5 ngày đưa vk về SG nhập viện chạy chữa, mình lại đi công tác rồi về VT viết báo cáo và còn làm phần 2 cho hết tuần này sẽ lên xem vk con thế nào.

Có ng chắc sẽ trách sao mình ko ở cạnh vk cho tới khi vk khỏe hẳn. Ở cạnh vk thần kinh rất căng thẳng và tâm trạng mình rất khó chịu. Đặc biệt đêm mình ngủ mệt và một sáng tỉnh giấc đưa con trai đi ăn sáng thì vk nhờ con gái lớn truy cập vào máy laptop của mình đọc vài tâm sự riêng với một người bạn. Vk nói mát về chuyện này mình chẳng nói gì vì ko oan, vk lôi chuyện mình có biz card của 1 ks thì thực sự là oan vì đó là nơi đối tác khách hàng ở và mình tới đàm phán công việc. Vk có gọi điện hay chat với ng bạn nói cám ơn đã chăm sóc ck chị, bla bla. Rồi nói chuyện với cháu mình về việc mình có bồ.

Chẳng muốn thanh minh, chẳng muốn nói gì. Chỉ thấy buồn, vc ly thân 7 tháng, vk gửi đơn ly hôn bắt ký. Mình cũng hết tình cảm với vk và dự tính ra tòa ly hôn. Thời gian gần đây mình làm quen được người bạn và hay tâm sự.

Nghe vk thanh minh bận công việc nên ko liên lạc và chẳng có bất kỳ cử chỉ nào quan tâm tới cuộc sống lang thang của ck suốt 7 tháng mình cũng chẳng buồn nói. Mình biết chắc vk đã có gặp gỡ và qhtd với ai đó (kinh nghiệm qh vc cho mình biết rõ), mình có nhắc lại lời vk nói sẽ đi lấy một ng ck mới trẻ hơn và giàu có hơn. Tới đây thì vk thanh minh là nói khi bực mình ko nên chấp. Còn nhiều chuyện ko muốn nói ra đây.

Túm lại vk chỉ quan tâm mình đi ra ngoài với bồ thì ko mang tiền đi vì vk nói con của mình mới là người xứng đáng hưởng tiền mình kiếm được.

Giờ chuyện ly hôn, ly thân vẫn chưa giải quyết được. Lý do là mình vẫn phải suy nghĩ về hai con. Mình nói với vk nếu muốn nuôi 2 đứa thì cứ tiếp tục mình sẽ trả tiền học và trợ cấp thêm tiền ăn. Nếu ko muốn nuôi thì đưa hai đứa về VT để mình nuôi và phải báo sớm kẻo trễ học của con. Mình sẽ ko bao giờ quay về Sg sống cùng vk nữa. Mình ko còn tình cảm với vk như xưa, sống cạnh vk cảm giác luôn phải đề phòng, bị giám sát, bị xâm phạm quyền riêng tư. Nói tới đây chắc có người sẽ nhảy lên. Mình danh nghĩa vẫn còn là ck vì chưa ly hôn trước tòa, nhưng thực sự ko nghĩ mình phải ở vậy ăn chay niệm phật khi tình cảm vc đã nhạt.

Vì vk quan tâm tới tiền của mình ko cho đi nên mình đăng cái topic này "bán" mình để vk khỏi thắc mắc.

Vk hay bạn vk có đọc thì cũng ko phải bức xúc vì ck ko mang tiền cho gái nhé.

"Bán" như thế nào mình cũng chưa nghĩ kỹ, nhưng chắc chắn ko phải kiểu trai gọi, trai bao, phi công vì mình chẳng cần tiền của ai và ko thích lái MBBG.

Thích ai đó cần tình cảm, cần người tâm sự, cần trải nghiệm thăng hoa trong qh, ko muốn rắc rối.

Tạm viết tới đây, các bạn ném đá thoải mái nhé, chê bai cũng đc, chỉ xin đừng chửi bậy, dạy dỗ bảo ban khuyên nhủ lịch sư chút.

Đời phải tếu chút cho đỡ buồn. Mình ko phải nhà báo, cũng chẳng cần câu view, và chắc chắn các bạn ko phải khách hàng trong công việc hàng ngày của mình.