Thỉnh thoảng lại vào mục này để đọc mà sao lần nào vào cũng thấy có rất nhiều người vợ đang đau khổ vì chồng ngoại tình. Bản thân mình cũng đã từng bị phản bọitrong lúc bầu bì, dù chỉ là phút sa ngã của chồng,nhưng đau lắm các mẹ ạ, mình bị tầm cảm nặng nề luôn vì vừa sinh bé mà. Sao phụ nữ mình khổ thế. Thật sự chỉ có người bị mới nhận hết sự đau đớn dày vò sau đó.

Chồng và mọi người khuyên can, an ủi và họ nghĩ rằng ngủ 1 giấc sáng hôm sau mình sẽ như không có gì xảy ra. Những ngày sau đó mới thật là đau đớn và dày vò. Bản thân mình cũng có muốn nhớ đâu nhưng nó cứ lảng vảng trong đầu mình ấy chứ.

Đi làm lại mới biết mấy cô đồng nghiệp cũng mới sinh cũng đang đau khổ vì chồng ngoại tình, cặp bồ. Eo ơi, sao mà chồng ngoại tình nhiều như lá rụng mùa thu thế :Crying:

Mình đề nghị nếu có thể xử bắn ngay những người đàn ông ngoại tình ngay để làm gương cho kẻ khác :mad:. Vì hình như hầu như ông nào cũng được tha nên chẳng ông nào sợ, cứ tung tăng, ung sung, sung... sướng rồi về xin lỗi tí xíu là xong. Phần đau khổ nhất vẫn thuộc về người vợ. Đã đau khổ thì chớ còn phải tha thứ để ... giữ chồng. Mình cú ghê cái đoạn này.:cool:

Mình để nghị ai đồng ý với hình phạt này thì giơ tay biểu quyết để mình còn làm bản báo cáo trình quốc hội :Drooling: