•  
    • Bạn đang bế tắc trong cuộc sống,bạn khát khao làm một công việc như mình mong muốn,Bạn muốn có một người yêu thương và bầu bạn. Hay bạn đang mong muốn để được làm cha mẹ nhưng bạn vẫn chưa tìm thấy tia sáng nào
    • Vậy thì bạn hãy lắng nghe hết audio này nhé!
  • Nếu bạn mong muốn một điều gì đó hãy đi tìm nó. Bằng cách nào ư. Có nhiều cách để giúp bạn đạt được.
  • hình ảnh
    • Bạn mong muốn có 1 công việc giáo viên lương cao,môi trường năng động.
      • Ví dụ bạn là giáo viên bạn mong muốn trở thành giáo viên trường quốc tế. Bạn cần tìm nhóm trường,giáo viên dạy tham gia trao đổi,kinh nghiệm,trau dồi khả năng .Để khi cơ hội đến bạn có cơ hội ứng tuyển ngay.
    • Bạn đang cô đơn,bạn quá ít bạn.
      • Bạn muốn có nhiều hồi nhóm,để cùng chi sẻ,giao lưu kết bạn và có nhiều mối quan hệ. Đừng ngại. Hãy tham gia vào những hội nhóm bạn thích. Yoga,erobic,phượt,nuôi dạy con,đàn hát,thêu may,cắm trại v.v.....
    • Bạn khát khao có nhiều sự lựa chọn tình yêu.Muốn có người yêu bạn và bạn yêu người ấy.Người ấy phù hợp với bạn. Hãy tham gia nhóm , những người hợp với bạn. Hoặc hội độc thân. Các chương trình bạn muốn hẹn hè v.v....giáo lưu với đàn ông ngoại quốc v.v...
      • Bạn hãy đi tìm, mới có,chứ ở nhà không,bảo không có thời gian.Thì làm sao có được
      • Hạnh phúc đôi khi phải tự mình tạo ra và tự tìm mới thấy
      • Cứ tìm là sẽ thấy
      • Càng nhiều trải nghiệm càng giúp bạn trở thành một người có khả năng nhìn người,đối tượng tốt hơn. Hạn chế bớt những thất bại,rủi ro
      • Càng muốn có điều gì hãy đi tìm hiểu điều ấy nhiều vào bạn sẽ thật sự tìm thấy. Có khi không tìm hiểu mà thấy luôn. Nhưng cách này mạo hiểm và có chút thương đau. Nhưng mỗi người,mỗi hoàn cảnh ,tình huống đến với ta đều cho ta 1 giá trị nào đó
  • Những rào cản,những thử thách sẽ có ----> Bạn đón nhận và vượt qua như thế nào rồi bạn vẫn với mong muốn tìm thì bạn sẽ thấy
    • Trong tình yêu thì rất khó nói và có thể người đến với bạn sẽ làm bạn đau khổ,có người đến làm cho bạn vui,hạnh phúc,có người bạn làm cho người ta đau khổ
    • Và tất cả là tất yếu của cuộc sống. Nhưng nếu sau những thất bại,khổ đau dài đằng đẳng,vui vẻ,hạnh phúc ngắn ngủi mà vẫn chưa tìm được một người bạn đời,người yêu hay bạn muốn họ sẽ là chồng bạn thì hãy cứ đi tìm nhé
    • Cơ hội rãi đều cho tất cả chúng ta nếu bạn luôn bước đi với 1 thái độ lạc quan,cách sống tích cực và vẫn khát khao hạnh phúc.Thì bạn hãy đi tìm .Đừng nghĩ rằng đây là chuyến tàu cuối. Phải nhắm mắt,đưa chân để chấp nhận khi bản thân mình không muốn
    • Đôi khi để đi được đến đích. Để tìm được ai đó. Để có được một cơ hội gì đó ,mối quan hệ nào đó nó cần cái giá xứng đáng. Cái giá đó chính là sự phát triển,trau dồi khả năng của bạn đấy. từ ngoại hình đến tính cách,trình độ,tâm trí và trải nghiệm.
    • Nhớ đến chủ đề bài viết của anh viết về content
  • Tin tưởng
    • Thật sự niềm tin nó giúp cho người ta có động lực lắm. Khi bạn hội đủ các yếu tố ,chỉ cần bạn tin trên thế giới này có tới tận 7,8 tỉ người . Sẻ có người phù hợp với bạn. Có người đang khát khao tìm 1 người yêu như bạn. Vì thế hãy tìm và bạn sẽ được yêu người yêu mình và người mình yêu bạn nhé
    • Nếu bạn là 1 trạm phát sóng với tần số sóng dễ thương,nhẹ nhàng,vui vẻ,an yên,tích cực thì những trạm có cùng tần số sóng với bạn và sẽ bị bạn thu hút.
    • Còn nếu bạn chưa được hãy phát triển,trau dồi bản thân. Bạn sẽ có cơ hội tốt và nhiều sự lựa chọn
    • Hãy đi rồi sẽ đến. tất cả nằm trong tay bạn đó
  • Kết :
  • Nếu bạn đang khao khát để mong tìm cho mình 1 công việc,cơ hội ,mối quan hệ, hay 1 người để yêu thương. Bạn phải là người đi tìm
  • Nếu đã tìm đã thấy nhưng bỏ lỡ hay thất bại hãy học lại từ những bài học,đó và lại tiếp tục quá trình tìm kiếm mới và rút ra bài học. Rồi bạn sẽ tìm được thôi
  • Đừng ngại,sống cho mình cơ mà.
  • Hãy đi rồi sẽ đến bạn nhé!

Tâm miu