Lúc này mình không còn tâm trạng nào. Mình không biết nói gì. Ba mình, hôm nay kết quả cuối cùng... mình đã cố hy vọng khác - đã cố mong là bác sỹ nhầm. Mình khon biết nữa. Mình đau lòng quá. Mình, không biết nói gì nữa..

... Có ai không hãy mách giúp mình rằng Ba mình người ta nói. Bác sỹ đã chẩn đoán rằng Ba mình bị ung thu di căn giai đoạn cuối rồi... nó đã di căn lên phổi của ông rồi ... mình , minh ftyật sự không biết ... Mình chỉ biết cầu mong 1 điều may mắn ... ông không sao. ong sẽ khỏi. mấy đêm mình rồi mình thức trắng đêm đọc kinh.. xin cho Ba ... Mình không biết nữa. Rối bời quá, Họ nói ông sẽ không còn nhieu thời gian. Họ nói .... Mình không tin, phải còn cách gì chứ.

Mình là 1 đứa con tồi quá. Đến giai đoạn cuối cùng ông ngã bệnh mới phát hệin ra Ba bị ... đã quá muọn rồi đúng không? Mình thật là 1 đứa con tồi. Mình ... mình không biết nói gì nữa.

Vừa nãy con gái mình nói với ông: Ông ơi ông mạnh khỏe nhé. Cháu muốn ngủ với ông cơ. Cháu muốn ông bế cơ.. không chơi với mẹ đâu ... khóc quá. muốn khóc quá. Nhưng phải cố kìm . Phải dấu ông. Phải dấu ...

Phải có cách gì đó đúng ko ạ? Phải cso cách gì chữa đúng không ạ? Vẫn còn cách đúng không ạ?

Xin hãy giúp mình, giúp mình. mình đúng là 1 người con tồi. mình tồi quá đúng khong?