Em qua Phap được 5 tháng rồi , bây giơ em rất bối rối vì cha dượng ngươi Phap , ba em thường đi tắm vào buổi tối , roi ông ấy mặc quần lót đi ra ngoài và mới lên lầu vô phòng của ổng mặc quần đùi để đi ngủ , phòng em đối diên phòng của ổng , em ở chung phòng với con gái ruôt 5 tuổi của ổng và mẹ em , mấy lần ổng mặc quần lót đi vào phòng em luôn , em vội vàng chạy xuống lầu , nhìn thấy gớm , mấy lần ổng thay quần ở phòng khách , ( cởi quần dài ra còn quần si-lip ) , có măt em ở đó mà ổng vẫn thay , em vội vàng chạy ra sân , tỏ vẻ khó chịu , rồi em có kể chuyên này cho mẹ em nghe , me em nói trước giờ ổng toàn làm vậy , và mẹ em cũng góp ý với ổng , ổng nói rằng ở Pháp chuyện này là bình thường , và đây là nhà của ổng , và nói với mẹ em rằng em bị khùng , hay mắc cỡ , 23 tuổi rồi mà làm như là con gái 16 tuổi , và hôm nay , ổng vẫn thay quần khi có em ở đó , bây giờ em bưc mình khó chịu wa , em thấy thật kinh khủng và không muôn nói chuyên với ông ta . Ai la người có vấn đề , em hay la ông ta , hay đây là sư khác biệt về văn hoá , các chị có kinh nghiêm hãy tư vấn cho em với , em chân thành cảm ơn .