Mình đang cảm thấy rất sốc,rất đau lòng vì chưa bao giờ mình tưởng tượng được trong gia đình mình lại xảy ra chuyện đau đớn như vậy.giờ đây mình vừa post bài này thì nước mắt của mình vẫn cứ chảy hoài.

Gia đình mình có 2 chị em gái thôi,nhưng cách đây hơn 4 năm,vợ chồng cậu mình sinh thêm 1 bé gai sau khi đứa con trai lớn học lớp 4.lúc ấy mẹ mình đảm nhận nhiệm vụ chăm sóc cho bé,và sau khi bé được hơn 3 tháng thì mẹ em rước bé về nhà em vào ban ngày để tiện chăm sóc vì cậu mợ em kinh doanh nên ko có thời gian chăm sóc bé,và bên gd mợ em rất đơn chiếc.gia đình em rất thương bé và coi nó như là em út trong nhà.

Cách đây khoảng 1 tháng,mỗi khi mẹ em tắm cho nó thì nó hay khóc và la ko cho mẹ em rửa và chạm vào vùng kín của nó.nó bảo là rát lắm.nhưng mẹ em cứ nghĩ là do nó chơi bẩn nên bị ngứa rồi gãi rồi bị rát thôi.nhưng mới chiều nay,khi tắm nó lại khóc um sum lên và bảo rát nữa thì mẹ em vạch lên coi thì thấy vùng kín của nó bị sưng đỏ lên.mẹ em hỏi sao bị vậy thì nó khóc và nói là anh 2 nó làm.vì buổi chiều là mẹ em đưa nó về nhà,có khi ba mẹ nó không có nhà,chỉ có anh trai nó và cô giúp việc thôi.em không ngờ là tháng bé ấy lại làm em gái mình như vậy.giờ cậu mợ em và gia đình em đang rất lo,ko biết phải dạy thằng đó thế nào.con bé thì từ nay sẽ ở trong nhà em luôn.em đau lòng vì bé chỉ mới hơn 4tuổi thôi mà lại gặp những chuyện như vậy,liệu sau này lớn lên,nó còn nhớ và hiểu ra sự thật ko?