các chị ơi, gia đình em đang gặp phải hoàn cảnh phức tạp quá, em chẳng bít fải giải quyết sao nữa. chả là em trai em có đứa người yêu yêu nhau gần 3 năm, con bé đó xinh xắn, cũng gây đc thiện cảm với gia đình em, trong 3 năm yêu nhau em trai em chăm sóc gia đình người yêu, chăm sóc bố người yêu bị ốm nặng, nó đưa ngươi yêu ra mắt hàng chục lần họ hàng nội ngoại, bạn bè gần xa...sau đó thời gian trôi đi, người yêu nó học xong đi làm, thì giữa 2 đứa bắt đầu có khoảng cách trong cách suy nghĩ, nói chung mối quan hệ bắt đầu đi đến giai đoạn không còn tốt đẹp như xưa nhưng nó trở nên tội tệ dẫn đến kết quả chia tay khi sự xuất hiện của ông anh họ em. Em trai em rủ người yêu đi chơi chung cùng anh họ em, sau đó 1 thời gian thì người yêu nó bắt đầu có những thể hiện khó hiểu, nó không còn nhiệt tình với em trai em nữa, ảnh đi chơi chụp cùng em em nó k đăng lên mà chỉ đăng những bức hình có dính đến anh họ em, nó không thích những món đồ mang tính chất tinh thần như gấu bông..., nó tự dưng muốn đi du học trung quốc ( ông anh em cũng đang du học bên TQ), em trai em bắt đầu có những nghi ngờ và nó thể hiện thái độ ko đồng tình với anh họ , thì ông anh họ làm ầm lên, kêu oan, gọi cho em nói con bé kia như con dở hơi, ông í đầy gái xinh, ông i thèm vào, rồi thì ông í sẽ cạch mặt em trai em vì nghi và ghen với cả anh. Thế rồi đùng cái vừa rồi em và em trai biết ông anh họ và người yêu cũ của nó yêu nhau thắm thiết, con bé kia đăng ảnh trên mạng kể chuyện đi sapa, đi du lịch trung quốc cùng nhau, xưng chồng chồng vợ vợ trên mạng. Em rất giận anh họ em, cảm thấy thương em trai bị cả anh và người yêu phản bội.các chị khuyên em có nên nói chuyện với bác em hay ông anh họ ko ạ vì em cảm thấy gia fong gia đình lộn xộn, ông anh họ là anh trưởng họ, mà em trai em và con bé kia đã ngủ với nhau nhiều lần rồi, nhỡ ông anh họ và con kia lấy nhau thì em thấy chả còn ra thể thống gì nữa, hix!cảm ơn các mẹ đã đọc chuyện dài dòng của em