Các mẹ ơi, xin các mẹ tư vấn cho mình với. Chuyện là thế này: Nhà chồng mình có 4 anh chị em, 2 trai, 2 gái. 2 chị gái đã lấy chồng xa, chồng mình là con trai út. Mình lấy chồng được 5 năm và đã có 2 thằng cu rất kháu nhưng anh trai chồng lấy chị dâu được 8 năm vẫn chưa có con . 2 vc anh chị cũng đã chữa trị nhiều nơi, nhưng vừa rồi mới ra HN chữa ở BV hiếm muộn xác định là tinh trùng dị dạng nên anh ko thể có con. Ở BV họ nói là phải có tinh trùng người thân để trao đổi họ mới cho còn họ không bán. 2 anh chị đã nhờ chồng mình cho tinh trùng nhưng muốn thụ tinh tinh trùng của chồng mình nhưng ở BV họ ko cho mà chỉ được phép trao đổi. Chồng mình cũng đã ra xét nghiệm và để lại ở đấy 2 mẫu rồi nhưng giờ vc anh trai lại muốn chồng mình đến BV phụ sản và nói dối chồng mình là chồng của chị dâu và xin lấy tinh trùng của chồng mình để thụ tinh cho chị dâu. Chồng mình thì nhiệt tình giúp đỡ anh chị, còn nói là nhà ít người nên vậy cũng được. Còn mình thì ko muốn chỉ mong là trao đổi thôi. Dù gì mình cũng là mẹ, mình ko muốn con mình phải chia sẻ tình thương của bố với đứa trẻ khác. Ko biết mình có ích kỷ ko?

VC mình ở riêng, vc anh chị ở chung với bố mẹ chồng nhưng 2 nhà cũng chỉ cách nhau có mấy nhà thôi. Ko biết nếu đứa trẻ được sinh ra là con của chồng mình thì mọi người phải cư xử sao nữa. Mình thấy khổ quá, mấy đêm nay ko ngủ được cứ nghĩ đến 2 con là lại khóc.