Em đọc tâm sự của các chị và các bạn trên diễn đàn đã nhiều hôm nay em mới lấy hết can đảm để tâm sự mong mọi người giúp em.

Em và bạn trai quen nhau qua một vài người bạn giới thiệu cả 2 ở cùng quê lại sống ở xa quê nhà nên cũng có sự cảm thông. Khi về quê a hẹn gặp mặt e. Nhìn bề ngoài a ít nói hơn so với trên điện thoại. Rồi a chủ động tìm nhà e, hôm nào a cũng qua nhà làm hết mọi việc giúp gia đình em. Lần đầu tiên có 1 người con trai tán tỉnh. E không hiểu sao e lại đồng ý đi chơi với anh.

Sau mấy ngày quen nhau a tìm đủ mọi cách để đưa em vào nhà nghỉ. Từ nhẹ nhàng đến cưỡng ép. E phản kháng lại khá mạnh mẽ nhưng sức con gái làm sao chống cự nổi. A như 1 con hổ đói vồ lấy e, đánh em và cướp mất cái đáng giá ngàn vàng của đời người con gái. Em hận anh và suy sụp hoàn toàn. Nhưng vì cứ nghĩ tất cả những gì của em anh đã chiếm được và lo sợ người con trai sau khi đến với em sẽ không chấp nhận em. Nên em cắn răng chịu đựng yêu anh.

Anh cũng quan tâm lo lắng cho em từng li từng tí và em dần dần đã tin và yêu anh rất nhiều. Nhưng anh cũng là người đàn ông rất gia trưởng hay ghen tuông bóng gió và luôn thắc mắc e về chuyện tại sao trong lần quan hệ đầu tiên lại không có những giọt máu như anh mong đợi. Và em cũng không hiểu tại sao nữa. Anh là người đầu tiên em làm chuyện đó nhưng em có giải thích như thế nào anh cũng không tin.

Cứ mỗi lần cãi nhau a lại mang chuyện đó ra chì chiết, xúc phạm em. Em cứ ám ảnh về những lần anh cưỡng ép em làm chuyện đó em lại thấy sợ. Em không chịu nỗi đã nhiều lần em muốn chia tay dù em vẫn đang yêu anh rất nhiều. Mỗi lần như vậy anh lại tỏ ra hối lỗi và hứa hẹn đủ điều. Có lúc anh còn doạ nếu em bỏ anh thì anh cũng không để em yên để đến với người khác đâu.

Anh muốn em có bầu và làm đám cưới. Em lo sợ không biết một người như vậy có xứng đáng làm chồng em không? Liệu em có thể gắn bó với anh suốt cuộc đời được không? Liệu tình yêu của em có đủ lớn để tiếp tục không? Và anh có thực sự yêu và muốn cưới em không?

Mọi người hãy cho em lời khuyên. Em phải làm sao đây?