Em chào các anh chị, các bạn

em quen người đó được 2 năm hơn. Tụi em bằng tuổi. Em đã ích kỉ, hành xử sai trong tình yêu. Em có những yêu cầu và mong muốn anh đáp ứng như mua quà cáp, anh phải ăn mặc đẹp, anh phải hành xử sang trọng lên. Em nói những lời gây tổn thương lòng tự trọng của anh v..v. Anh rất giận và nói lời ctay em. 

lúc ctay anh nói rằng:"Anh nhường em rất nhiều thứ. Anh chỉ xin em nhường anh 1 lần này thôi. Mình hết tình cũng còn nghĩa. Vì a đau quá anh chưa nguôi được." Em cố gắng níu kéo bằng cách hỏi anh chia tay khi nào quay lại, lỡ đang ctay có người mới thì sao.. Anh ấy bảo rằng những câu hỏi đón đầu như vậy sẽ càng đẩy ảnh ra xa em hơn

em xin hỏi em nên làm gì ạ? Em cố gắng ko liên lạc với ảnh nhưng vẫn mong ảnh quay về yêu em. Thậm chí em còn đi xem bói tarot thì ai cũng bảo sẽ có thể quay lại nhưng chẳng thể thành ny nữa mà làm bạn tốt hơn. :(( em buồn lắm. Em còn thực hành luật hấp dẫn và thiền cộng hưởng nhằm nâng cao tần số và cố gắng tích cực để biến đổi vận mệnh chứ k chấp nhận số phận từ những lá bài. :( em xin ac từng có cùng cảnh ngộ chỉ biểu cho em với ạ

em xin cảm ơn