mình dang không biết làm thế nào mong các mẹ cho mình lời khuyên. minh va chồng lấy nhau đã được 6 năm. mình chỉ biết đến chữ hạnh phúc trong 2 năm dầu mới cưới. tuy co thường xuyên cãi vã nhưng tất cả cũng chi vì lúc ấy kinh tế khó khăn. sau 2 năm kinh tế vững vàng dù không giàu có gì nhưng chi tiêu cũng thoải mái. và cũng bắt đầu tù đấy tình cảm vợ chồng mình bước sang một trang mới. chồng mình vì công việc nên phải đi làm xa. người ta vẫn bảo xa mặt thì cách lòng quả chẳng sai. mình cứ cuốn theo công việc của nhà chồng như 1 con robot chẳng có thời gian lên thăm chồng mà chỉ hỏi han tâm su trong diên thoại. rồi mình phát hiên chồng mình có bồ. mình thấy dau đơn vô cùng nhưng chẳng biết làm gì chỉ biết ôm con về ngoại. mình dã nghĩ va tin là k bao giơ có thể tha thứ cho chồng nhưng 1thoi gian nỗi dau trong lòng mình lại nguôi ngoai. sau nhũng lơi khuyên của mọi người và lơi hối lỗi của chồng mình lại trở về. và mình quyết định lên gần chỗ chồng mình làm để "giám sat" mình tương rằng sau lần ấy chồng mình sẽ k "tái pham" nữa nhưng rồi lại co lần thứ 2. mình thay chán trường và thấy thất vọng vô cùng. mình chẳng nói lời dươc lời nào chỉ nhìn chông rồi dẫn con về. mình nói chuyện với bố mẹ chồng và nói sẽ không cho chồng lên chỗ cũ làm nưa. nếu muốn đi thì bỏ vơ bỏ con rồi đi. ông bà nội phản đối giũ giội lắm. nhưng mình cương quyết nên ông bà chẳng nói đươc mình thì lại quay sang nói vụng vơi chồng mình biết nhưng cứ lờ đi coi như không có chuyện gì.nhưng chồng mình vẫn phải miễn cưỡng ở nhà dù k đòng ý. nhưng ở nhà cũng changqr yên vẫn chứng nào tật ấy k gái gú thì lại cơ bạc rươu chè rồi kiếm cớ đánh mình. nhưng yêu chồng lại thương con nên mình bỏ qua hết dù không dễ dàng gì.mình thấy cuộc sống ngột ngạt và khó thở vô cùng mình nghĩ chồng mình chắc cũng cảm thấy vậy. dù mình không bao giờ nhac gì đến việc gái gú hay đánh đập mình.mình luôn cố gắng hàn gắn tình cảm của 2 vơ chồng nhưng cũng chẳng ích gì. mình biết chồng mình dã không con tình cảm với mình từ ngày a ấy co người khác. a ấy sống vơi mình chi vì muốn con co 1 gia đình đầy dủ. tuy không đối sử tốt với mình nhưng được cái rất cưng chiều con. mình đã nghĩ thôi thì cứ sống vì con nhưng thật sư mình không làm được. tình cảm của mình không đuoc chông dáp lại tham chí a ay còn chửi mình thậm tệ và đánh mình nhiều hơn.thời gian gần đây a thường đi đêm k về mình cũng sinh nghi va rồi minh dọc dược tin nhắn của 1 số máy lạ gui dến cho a nói rằng " tối thứ 7 đi chơi cho bạn e biết mật nhe" mình dọc xong mà người như chết nặng. mình k nói cau gì mà chỉ im lăng chơ xem sự việc thế nao. vì mình vẫn hi vọng tin nhắn ấy chỉ là nhắn nhầm cho ck mình....và rồi tối thư 7 a đi chơi tơi tận chiều thứ 2 mơi về. mình bang hoàng dau đớn và quyết dịnh sẽ chia tay voi ck. mình noi chuyện vơi bố mẹ chồng. ông bà chỉ bảo quyết dịnh là ở bọn mình vì gia dình cũng cố găng hết sức rồi. minh cho con ve ngoai dược 1 tháng rồi. mình dã nghĩ là sẽ chia tay vì không muôn sống với ngươi chồng mà không hề có tình cảm với mình. nhưng giơ dây mình lại thấy nhớ chồng tha thiết. nhung mình lại không muôn về vì cứ nghĩ đên việc ck mình đối xử vơi mình như vậy mình lại thấy đắn đo liệu về rồi có sống được vơi nhau hay lại như những lần trước. đánh xong lại xin lỗi gái gú rồi lại xin lỗi rồi mọi chuyện lại vẫn có lần sau... nhin những cặp vơ chồng khác tình cảm yêu thương nhau mình thấy thèm lăm vì chồng mình khô khan lại không tâm lý nên mình cũng thấy buôn. sau những lúc bị dòn hay những lần chồng có bồ mình luôn dùng dủ mọi cách để không bao giờ có lần sau nhưng deu vô ích.co lần dánh mình khiến mình mấy ngày k dậy dc. nhưng lúc ấy sao mình thấy căm thù thế .co lần ck mình cung phải sang xin lỗi gia dình mình hứa la k dánh minh nữa nhưng rồi dâu lại đóng dấy mình thấy nản quá. ngày trước bảo là đi làm xa thì co bồ đã dành giờ vợ ở ngay cạnh ma van thế thì chẳng hiểu nổi nữa. con gái mình mới 5 tuổi thôi giờ để nó sông k có bố mình thấy xót xa quá người đời sẽ lại nhìn no với ánh mắt coi thường khinh bỉ. chỉ nghĩ dến thế mà mình thăt hết ruột gan. thương con rồi lại thấy thương thân mình. mình vẫn còn tình cảm với chồng nhưng mình k có can đảm về với chồng để sống cuộc sống như lúc trước. mặc dù lần nào a ấy cũng hứa hẹn dủ diều làm mình nghe cũng phát chán. bởi vì mình biết a ấy nói vậy chi vì thương con mà muốn mình về chứ chẳng hề yêu thương gì mình cả. thương con quá ma mình chẳng biết làm sao. mình nên làm thế nào. các mẹ giúp mình với xin cho mình lòi khuyên. cảm ơn các mẹ