Vợ chồng em lấy nhau mới được gần ba năm .Trong chuyện đó nói chung cũng hòa hợp nhưng giống như anh ấy không mặn mà Cho lắm hồi mới cưới có Khoi vài ngày một lần giờ thì nửa tháng có khi tháng vài tháng anh ấy cũng không đả động j cả .Nếu anh ấy yếu sinh lý hay j đó thì không nói em còn thấy nhẹ lòng ,đây em đã nói thẳng với anh ấy là em lo phải ham chuyện ấy em chỉ cần khi lên giường đi ngủ vợ chồng tình cảm với nhau một chút nói chuyện hay ôm hôn j đó thôi em cũng vui rồi .Nhưng anh ấy có khi nghịch đt chán chê rồi đi ngủ chứ ko thèm nc với vợ .Khóc bao nhiêu lần giận dỗi bao lần cả nói thẳng rồi nói ý nhưng cũng ko ăn thua. Vợ chồng nằm cạnh nhau như người dưng lạnh lùng làm em chán vô cùng.Nhiều khi em cũng chủ động ôm hôn nhưng anh ấy cứ làm như em hiếp anh ấy vậy đẩy ra không thương tiếc.Nói Chung anh ấy làm chồng rất tốt rất hiền quan tâm tới em chăm làm chiều vợ nhưng cứ lên giường thì lạnh lùng ko thể tả.Bao lần em trọc nói anh ấy đi làm sư được đó mất cảm giác hay Sao ý mà anh chỉ cười ko nói j.Thật sự em rất buồn các chị có king nghiệm tư vấn giúp em