Em chưa lập gd nhưng em vẫn muốn lập topic ở mục GD vì em muốn xin lời khuyên của các chị đã có gd. Em đã từng lập 1 topic về vc bạn trai (bọn e yêu nhau hơn 2 năm rồi) e đi xem fim với gái trong thời gian mấy tháng em đi học nghiên cứu sinh, sau đó em bỏ qua vi thề sống chết k làm j sai với lại e nghĩ m đi học thì kể cả có lằng nhằng chút m cũng có thể tha thứ. Bây h e đã học xong và về nc thì fat hiện trong tủ quần áo của bạn trai em có tận 4 vỏ hộp BCS (4 hộp chứ k fai 4 bao ạ, 1 hộp có 3 bao). Em tra hỏi thì tất nhiên chỉ nói k làm j sai và nhìn thái độ e biết chắc dùng để làm j rồi. Em tin a ta k đi cave mà là có mấy con sv sẵn sàng đi nhà nghỉ với a ta- đời bây h lắm loại làm cave miễn fi lắm các chị ạ,e nói thật. Thực sự nói chia tay bây h thì cực dễ nhưng em tự hỏi, đời bây h thằng nào chả thế, bỏ thằng này lại gặp thằng khác cũng vậy, hơn nữa vẫn còn t/cảm dành cho nhau. E biết có rất nhiều chị đã từng tha thứ cho chồng khi fat hiện chồng NT, vậy theo các chị e có nên tha thứ k? Nếu tha thứ 1 lần thì sẽ co lần sau ko?