các mẹ ơi ngày trước mình có lập 1 cái toppic ck ngoại tình khi vk đang mang thai. Sau ngày bắt được tận tay ck với đĩ đi nhà nghỉ thì có vẻ ck ngoan hơn rồi. mình vừa sinh con xong, con gái được 4 tháng rùi. 2 tháng đầu sau sinh thì chuyện quan hệ vc mình ko nói vì ko được quan hệ nhưng sau đấy bây giờ đã 4 tháng rùi hai vc mình vẫn chưa xxx. Con mình thì cứ 11h đêm ngủ vì giường chật nên hai mẹ con ngủ trên gường con ck mình ngủ dưới đất. thi thoảng mình có xuống nằm với ck nhưng chả thấy ck í ới gì cả. chán lắm. nghi ngờ ck có bồ ăn chán ở ngoài rùi thì mình có nghĩ lại là từ ngày mình đẻ đến giờ ck ko đi đâu ngoài đi dậy. đi dậy thì đi xe máy và về đúng giờ ( vẫn chưa tin mình nhờ người làm cũng ck mình hỏi thì đúng là ck mình có tiết dậy thật ) . mình có hỏi ck vì sao a ko muốn xxx với e nữa ck mình bảo tự nhiện ko thích vì lâu quá =P~ ko làm gì. e nghi ngờ 1 ck e có bồ 2 ck e yếu sinh lý mất rùi 3 ck e chán e ( nhưng lý do này ko hợp lý lắm vì đẻ xog ai cũng bảo e xinh hơn rất nhiều ngưưoì ko béo ra mà đầy đặn lắm í ). haxx các mẹ cho e ý kiến nha, thank các mẹ