Em gửi lời chào đến cả nhà mình, e đã biết trang của mình cũng hơn 10 năm, nhưng e cũng chưa đọc đc nhiều bài viết của anh chị, e trước h cứ để trong lòng ko dám chia sẻ cùng ai, nhưng h e bế tắc quá, e không biết mình phải làm và nên làm thế nào nữa? Em muốn được viết ra để được chia sẻ, để biết được mình sẽ bước tiếp như thế nào. Năm nay e cũng gần 40t, cái tuổi mà có lẽ đã đi đc hơn nửa cuộc đời rồi, e là người bình thường cả về công việc và ngoại hình, cũng ko nhiều mà chỉ có 1 chồng cùng 2  con, cuộc sống có lẽ cứ êm đềm nếu ck nào vk đấy, mẹ nào con đấy cả nhà nhỉ. Nhưng e ko đc vậy, ck e thường đi làm xa nhà, a là người cũng ko phải là thành đạt, khá cầu toàn, bù lại nâú ăn ngon, chăm con rất khéo, lại có gương mặt khá ưa nhìn và dáng người đẹp, và có số đào hoa nữa, vì làm ở đâu a cũng phải tậu cho mình 1 cô bồ bớt cô đơn.Cũng vì chuyện này mà cãi nhau, cũng từng viết đơn ly hôn, rồi cả 2 bình tĩnh lại thấy vẫn còn tình cảm, a nói chưa bao h có ý định bỏ mẹ con e, điều này e cũng rất rõ và e còn yêu a rất nhiều. Rồi thì hứa hẹn cùng nhau vượt qua khó khăn của cơm áo,gạo,tiền. Thế nhưng, khi xa nhà a lại vẫn thế, e thì cảm nhận h tình cảm cả 2 là xa mặt cách lòng. Sắp tới a sẽ về phép 1 thời gian, e cũng chưa nói với a mình đã biết chuyện, e ko muốn ly hôn, nhưng nếu cứ như bây h e thấy mình sống ko vui vẻ, hp gì, lúc nào cũng nghĩ ck đi với ai,ở với ai, chỉ như vậy e cũng đã làm khổ mình rồi, xin hãy cho e lời khuyên, hãy giúp e. Em cảm ơn cả nha đã lắng nghe e 😭