Cách đây mấy tháng em lang thang trên mạng, có vào đọc topic các MUA tại SG, dài quá nên em đọc mấy trang đầu với cuối thôi, cũng đúng là toàn các anh chị MUA nổi tiếng, nhưng với em thì giá của anh chị ấy cao quá, nên em có chọn lọc mấy MUA mới. Thấy có mấy chị trong đó giới thiệu chị Van Art, em thấy ưng Style nên mò vào Facebook xem, vì em rất thích Style tự nhiên nên em đã book chị ý làm nguyên sáng, tối tháng 10 này.

Có vẻ như chị ý rất đông khách vì mấy chị trong diễn đàn bảo book nhưng toàn full? Ngày 24/10 của em chị ý cũng có 1 cô dâu rồi, nhưng làm lúc 5h nên em vẫn book được vì em 9 rưỡi mới làm lễ.

FB cá nhân thì em chỉ theo dõi được nên không biết thế nào nhưng Fan Page của chị ý thì nhiều review tốt lắm ạ. Mà em thì thấy thắc mắc là sao chị ý đông khách và làm đẹp thế sao lại không nổi tiếng nhỉ???

Giờ ngày cưới của em càng ngày càng tới gần, cũng không phải vì quá lo lắng đâu vì ngày nào em cũng theo dõi Fb của chị ý, thấy khách hàng ở FB của chị ý cũng khen nhiều lắm, nhưng cho em hỏi trên này có chị nào làm chị ý rồi không? Cho em xin chút ý kiến với ạ. Dù sao gặp được bạn trên này cũng yên tâm hơn nhiều ạ. @};-:Embarrassment: