Tình hình là mình vừa thấy có topic hỏi về trang điểm ở Bình Dương, nhưng qua đó cũng thấy mấy bạn cần thêm nhiều thông tin khác chứ không riêng gì trang điểm, vậy nên mình lập thêm topic này để tổng hợp tất cả các thông tin cho các CD ở Bình Dương luôn nhé!

Mình cũng là dân Bình Dương, đám cưới mình cũng vừa xong, nhân tiện mở hàng mình report luôn ít hình tiệc cưới của mình.

Location: Nhà hàng Như Ý (lầu 2) - Thủ Dầu Một - Bình Dương, xung quanh toàn bằng kính lại ở trên cao nên lên hình view đẹp! Thức ăn được: 8/10.

Ngoại trừ bánh kem, các phần còn lại là tự mình làm hết, kể cả hoa cầm tay. Ngồi bó hoa đến hơn 11g đêm :(. Tuy rất mệt nhưng mà vui lắm, giờ nghĩ lại thấy hay hay. Mình thích tông xanh cốm - hồng nên hầu như mọi thứ đều phối hai màu này. Ở BD mà tổ chức vầy, bạn bè ai cũng bảo mình làm hoành tráng quá, hehe. :D

Vì 2 vc vừa đi làm vừa tự trang trí cho đám cưới nên mệt đừ người, chỉ đc khoảng 70-80% ý tưởng của mình, nhưng nhìn lại mình thấy vậy cũng rất hài lòng rồi, tự làm nên rất vui, mai mốt có kỷ niệm để kể lại cho con cháu nghe, hihi:>

Cổng hoa:

Backdrop:

Bàn lễ tân trang trí đơn giản:

Bánh kem:

Xe hoa: