Các chị, các bạn và các em thân mến!

Hôm nay nhận trọng trách mở tầng mới cho nhà mình, chị rất vinh dự, và sẽ cố gắng viết một bài giới thiệu ngắn gọn, xúc tích để những ai ghé thăm nhà mình đều cảm thấy ấm lòng.

Với ý tưởng cho mượn váy cưới xuất phát ban đầu từ bạn coc_oimiaghim, đến nay hội "Cho mượn đồ cưới - hạnh phúc dài lâu" đã được 2 tuổi, đã giúp đỡ được hơn 200 cặp cô dâu, chú rể cùng những thăng trầm qua bao ngày tháng với 730 ngày đó.

Trong cuộc sống với nhiều nỗi lo cơm áo gạo tiền và khó khăn này, có những điều tưởng chừng là không thể, nhưng cuộc sống lại ẩn chứa biết bao điều kỳ diệu và đầy bất ngờ. Đó là sự gắn bó, đóng góp công sức từ những con người xa lại, của rất nhiều cựu cô dâu, các bạn đã-đang và sẽ bước vào con đường hôn nhân mà tạo thành topic này. Tưởng chừng đó là một thế giới ảo, một thế giới mạng khô khan, nhưng lại đem những con người xa lạ và đầy tấm lòng nhiệt huyết, trở nên gắn bó và giúp đỡ xã hội bằng một phần công sức nhỏ nhoi của mình, mang đến niềm vui cho bao nhiêu con người.

Hội "Cho mượn đồ cưới-hạnh phúc dài lâu" đã xây đến tầng 6. Thật là hạnh phúc được hỗ trợ và giúp đỡ các cô dâu! Cám ơn những người đã luôn gắn bó và âm thầm đóng góp công sức cho hội như makubin,linhnguyen300483, thanhvan1606, bbaolan, sweetgirl, nghien.baby, ntdkiem, tuyetcumeo, phuongdung6788, ngocvansih, thaonhi88, ngocanh, shenebcat, viphuong88, ....studio áo cưới Ideal, studio Jessica, studio Lililala và còn rất nhiều người nữa (không thể liệt kê hết tất cả những người đã tham gia, rất mong mọi người thông cam để xây dựng hội trở nên phát triển như hiện nay.

Thay mặt mọi người, chị xin gửi lời cám ơn và những lời cầu chúc tốt đẹp đến các bạn.

Hy vọng topic "Cho mượn váy cưới - Hạnh phúc dài lâu" sẽ phát triển hơn, có thêm nhiều nhà tài trợ cũng như studio hỗ trợ nhiều váy cưới, cũng như các dịch vụ giá rẻ , có nhiều người gắn bó hơn để giúp đỡ các bạn giảm bớt một phần chi phí trong ngày trọng đại của cuộc đời.

Link cũ của nhà mình: các bạn có thể xem lại để liên lạc với rất nhiều bạn cho mượn đồ trong đó.

- Cho mượn váy cưới - Hạnh phúc dài lâu (tầng 3-5): http://www.webtretho.com/forum/f3276/cho-muon-vay-cuoi-tang-3-5-hanh-phuc-ben-lau-1269582/

- Clip của đài truyền hình về hội: