Tháng 9 dư này em theo chồng bỏ cuộc chơi rồi các bác ạ.

Em tham gia hội đã đc 2 năm r, chỉ lên đây để xem ảnh và đọc bài báo là chủ yếu.

Hôm nay mới có thời gian rảnh để cho ảnh lên đây là review cho cả nhà địa chỉ chụp ảnh cưới tin tưởng. em cũng thông qua 1 người bạn chụp trc ở đây để chọn.

em chụp ảnh 5 triệu 6. được chụp miễn phí tại láng hạ và ở bến thuyền hồ tây

bạn Tóc Ngắn ( biệt danh thôi chư em ko nhớ tên ạ) make up cho em

Bạn Chung (bê đê) phụ chụp - mọi người cứ trêu bạn ấy là bê đê chứ em thấy bạn ấy men chính hiệu:D

Anh cường chụp ảnh cho em

cả đoàn tất bật chụp cả ngày ảnh ọt về ảnh ko chê vào đâu đ.c chỉ nhận xét là đẹp ! đi thì cười phớ lớ . cườ cho rách hết mồm miệng cũng chỉ vì cười...

về nhà chụp tối xong rồi vẫn phải cười vì mấy chị tư vấn ở đó trêu cho cười

Ảnh tung lên fb ai cũng khen đẹp, trang điểm tự nhiên, em đang gạ bạn tóc ngắn về tận yên bái nhà em để trang điểm cươi cho em đây

2 vợ ck em về than thở bảo rằng ảnh đẹp quá muốn chụp thêm 1 vài địa điểm nữa. nhưng chốt thêm tại Vườn nhãn gia lâm thôi vì thứ 2 vừa rồi buổi chiều em vẫn phải đi làm mới đau.thế là chụp đc thêm 3 tiếng tại vườn nhãn rồi phải về, hiu hiu...đợt thứ 2 anh cường kia có lịch yêu cầu rồi nên em phải nhờ 1 bạn chụp kiên bọ xít chụp ảnh. em gửi cả nhà xem ảnh hoặc vào fbb em mà xem luôn cũng đc. em ưng tập 2 ở vnhan khi đc chụp đúng phong cách Hailecao dã man con ngan lun

mọi ng xem ảnh em nhé