Hôm thứ 7 vừa rồi e đi lượn 1 vòng các hàng áo cưới. Đến Moza Bà Triệu may quá vớ được gói khuyến mại lớn, em vội lên đây báo cáo lại để có cô dâu nào có nhu cầu thì tham khảo nhé. Em đi hết áo cưới Melia, Zén, rồi Juliet nhưng cuối cùng quay lại Moza đấy.

Trong tháng 9 Moza có khuyến mại giảm giá 1 triệu cho 3 khách hàng đến đăng ký sử dụng dịch vụ trọn gói đầu tiên trong ngày. Gói của em là 5,8tr (chỉ chụp trong studio) được trừ 1tr còn 4,8 triệu bao gồm:

- 1 album ảnh 25x25 (15 trang)

- 2 ảnh 50x75

- 1 váy cưới tự chọn

- 1 lần trang điểm làm tóc ngày cưới

- 2 đĩa VCD ảnh cưới

- 1 áo dài ăn hỏi (nếu ko dùng có thể đổi sang lấy ảnh 50x75)

- File ảnh gốc

Em thấy hợp lý quá nên đặt tiền luôn (200k thôi ạ). E thấy bảo là khuyến mại này chỉ áp dụng đến hết tháng 9 thôi.

Nhân viên đón tiếp chu đáo lắm. Người tiếp em là Ms. Hoa. Tư vấn và giúp em mặc thử váy rất nhiệt tình. Em không biết sau này lúc chụp ảnh, làm ảnh và lấy ảnh như thế nào nhưng bước đầu e thấy hoàn toàn hài lòng.

E cũng qua Juliet, ở đây nhiều váy lắm, rất đông các cô dâu đến thử váy. Em cũng nhảy vào thử 3 chiếc, nói chung là nhân viên thử váy thì nhiệt tình chứ cái cậu làm sales thì ...chuối cả nải. Gói rẻ nhất ở đây là 6,8tr.

Ở Zén- Nguyễn Khánh Toàn cũng ok nhưng ko nhiều váy đẹp như Moza. Gói rẻ nhất là 5tr. Cô chủ cũng rất nhiệt tình.

Ở Melia đường Láng thì e chịu, ko thể ưng nổi váy ở đó. Vừa cũ, vừa xấu lại đắt nữa. Hình như gói rẻ nhất cũng trên 6tr.

Các cô dâu có thể vào các trang web của các cửa hàng để xem trước khi đi thử váy.

1 vài kinh nghiệm của e cho các cô dâu tham khảo nhé.