Chào các cô dâu ạ, các chị các bạn đi trước cho mình hỏi với nhé. Đầu tháng 1 dương lịch 2016 mình cưới, nhà mình chừng 400-500 khách, mình muốn hỏi các bạn về một vài nơi. Nhà mình đang khoanh vùng Season Đào Duy Anh, Vạn Hoa Thái THịnh, Thành Công Palace, Bạch Dương Thái Hà, Nhật Hồng Tôn Đức Thắng, nhưng chưa biết thế nào, mong các bạn có kinh nghiệm cho mình xin ít lời khuyên về:

1, Cỗ bàn ăn có ngon không ạ?

2, Chi phí phát sinh tầm thế nào ạ? (đồ uống, phí hội trường,....)

3, Sảnh chờ và hội trường cưới, sân khấu có hợp lý và đẹp không ạ? (về sảnh chờ và hội trường mình ưng Thành Công và Vạn Hoa lắm, nhưng Nhật Hồng thì không ưng, Season thì thấy ảnh và feedback đẹp lung linh cũng mê, nhưng vẫn mong các bạn cho thêm ít thông tin ạ, Bạch Dương thì mình chưa đi nên không rõ, bọn mình đang tính chiều mai qua xem trực tiếp, có điều các bạn đã tổ chức hoặc đã ăn cưới ở đó chắc sẽ rõ hơn là bọn mình chỉ qua xem, nên mong các bạn cho mình xin ít nhận xét)

4, Chỗ để xe có rộng, free không ạ?

5, Thái độ nhân viên có ổn không ạ?

Nhà mình điều kiện không tốt, nên chỉ muốn tầm 400k 1 người bao gồm tất cả chi phí cỗ, đồ uống, hội trường (cai này mình sẽ tham khảo thêm khuyến mãi, nhưng mong các bạn cho mình xin một chút thông tin nếu có ạ)

Mình cám ơn rất nhiều ! Hiện tại mình đang rất lúng túng @};-@};-@};- Chúc các bạn hạnh phúc với gia đình của riêng mình.