Hi bà con nào ở Biên Hòa. Mình làm việc ở SG nhưng nhà thì ở BH. Sắp cưới rồi mà lùng sục, lê la, lang thang hết diễn đàn này tới diễn đàn nọ vẫn chưa tìm được những thông tin cho việc chuẩn bị cưới hỏi ở BH. Thật tình mà nói, ở SG quen rồi, cái gì cũng có tận răng nên khỏe re, miễn có tiền. Còn ở BH, sao dịch vụ còn ít quá, không có đa dạng cho mình lựa chọn. Đủ thứ việc để chuẩn bị mà không có 1 thông tin nào để tham khảo, học hỏi. Vậy nên mình lập topic này để mong ai đã và sắp làm cô dâu ở BH có kinh nghiệm gì về tất tần tật những thứ thuộc về cưới hỏi thì giúp cho chị em với nha. Mong là topic này sẽ có nhiều thành viên.

Mở hàng là cái vụ make up, đang đau đầu lắm đây bà con ơi. Theo mình được biết thì có tiệm Hoàng Triều ở gân chợ BH và Toàn ở Bình Đa là làm đẹp mà khổ nỗi là họ ko chịu tới nhà làm, phải đến tiệm. Mình muốn tìm người nào tới nhà để make up cho mẹ và chị của mình luôn. Không lẽ phải dắt cả nhà ra tiệm ? Cưới hỏi lu bu lắm, không ai đi được. Có ai biết thì chỉ mình nha. Đa tạ.