Mình viết bài này vì muốn giới thiệu cho mọi ng một chỗ chụp hình RẺ-ĐẸP_PHỤC VỤ TRÊN TUYỆT VỜI LUÔNNNNN. Bản thân mình đã trải nghiệm nên muốn chia sẻ cho các cô dâu chú rể 

Giữa thời buổi kinh tế khó khăn như này, tiền vào thì ít mà tiền ra thì nhiều nên chi tiêu khoản nào cũng cần phải lựa chọn thật sáng suốt. Hai vợ chồng mình cũng chỉ là nhân viên nhà nước nên thu nhập có giới hạn, việc cưới xin dù có quan trọng nhưng để chi ra một khoản tiền lớn cũng cần cân nhắc cho thật kỹ… Đầu tiên là việc chụp ảnh cưới. Hai vợ chồng mình đã tìm hiểu khá nhiều các Studio chụp ảnh cưới, vì vừa mong muốn GÍA PHÙ HỢP mà chất lượng album cũng phải OK , lượn quanh một vòng HN, web, fb… thì hoa mắt vì thấy có quá nhiều cho mình lựa chọn mà đa phần là giá rất cạnh tranh. Sau cùng thì đắn đo xem nên chụp chỗ nào mà phải đẹp cơ :D . Bạn ox mình gọi điện hỏi xem chuẩn bị cưới tới đâu, nghe kể vụ chụp hình cưới thì liền giới thiệu tới MR Hạnh phúc, sau qua nhà nó chơi thì đúng là hình chụp đẹp thật, Cái mình thích nhất là CHỤP HÌNH ĐẸP TỰ NHIÊN.

Đã là cô dâu thì tất nhiên phải đẹp, nên mình thấy bộ album đúng cái mình cần tìm liền chạy qua đó luôn. Cái đầu tiên đập vô tâm trí mình là cô chủ dễ thương , nói chung về dịch vụ thì thoải mái , mình có hỏi các gói chụp thì được tư vấn rất nhiều, thứ mình thấy thích nhất là mình muốn chụp gói bao nhiêu cũng có hết, mà dù chụp gói rẻ hay đắt thì thái độ đều than thiện chứ k có như mấy chỗ mình tham khảo. Mình ko có nhiều tiền thì muốn chụp các gói rẻ hơn, nh hình như họ không thích…tỏ thái độ, nên mình với ox về luôn . Gói rẻ nhất là 3 triệu rưỡi, tùy vào các dịch vụ mình yêu cầu thêm. Chồng mình rất kỹ tính nên hỏi khá kỹ, hỏi gì cũng đc trả lời hết hí hí. Đúng lúc đang được tư vấn các gói có mấy chị thử váy cô dâu tới, lúc đó gần trưa , mà thấy hình như cô chủ hơi mệt nhưng mà vẫn rất tươi cười cho mấy chị kia thử váy, thế mới thấy cung cách phục vụ dễ chịu, hai chị kia thử miết cuối cùng chả được cái nào cả mà cô chủ vẫn vui vẻ, cảm ơn . Mình ưng luôn, chọn gói 5 triệu rưỡi :d .

Buổi đi chụp hình gần chiều muộn để lấy cảnh hoàng hôn, dù trời khá nóng , nhưng cả thợ chụp chụp ,make ekip đều cố gắng hết sức cho tụi mình cười, nói chung không khí vui vẻ dù ai cũng thấm đẫm mồ hôi. Thợ chụp ảnh, cũng là ông chủ luôn tìm mọi góc chụp đẹp nhất cho hai đứa, chụp nhiều góc để mình có nhiều lựa chọn hơn cho album, thực sự rất rất ưng ý luôn. Sau mình coi ảnh gốc thì mới nhìn tưởng đã chỉnh sửa, dù cô dâu trang điểm lên ảnh vẫn là mặt cô dâu đó, nhưng nhìn tươi mà tự nhiên theo như cách trang điểm mà mình hay coi phim Hàn Quốc ấy. Mình khoái lắm, hihi. Nên mình nghĩ lên album nhìn vẫn đẹp mà vẫn là hình của tụi mình vì k có chỉnh sửa j nhiều 

Mình ko có viết để quảng cáo nên nghĩ sao mình viết vậy thôi, hi vọng các bạn sẽ chọn được nơi chụp ảnh uy tín và giá phù hợp nha 

Cũng muốn cảm ơn Mr Hạnh phúc đã mang đến sự hài long, dù mình là khách hàng thôi nhưng dù sao cũng cảm ơn ekip đã cố gắng hết sức để vợ chồng mình có những tấm hình đẹp 