Chào mấy anh chị

Em đang cần làm 1 album cưới. Em mới mua voucher và đăng kí trọn gói cả chụp hình, in album, makeup, làm tóc, thuê váy bên Linh Vy studio ở 44 Hồ Văn Huê. Vì đang bán voucher nên giá rẻ -55%, bthg là 5tr xuống còn 2tr5. Thêm chi phí làm album kim tuyến +1tr và làm bìa mica 300k. Bên đó gói em đk đc chụp 1 địa điểm trong nội thành tp, nhg em thích album mang hơi hướng thiên nhiên, có cây cỏ hoa lá nên chị chủ cửa hàng giới thiệu đi Hồ Đá ở Thủ Đức phụ phí thêm 500k nữa. Mà giờ về em nhìn Hồ Đá xấu quá àh, nước đen thui, chẳng có gì mà còn hay có nhiều ng chết đuối. Nên bỏ ý định đi chỗ đó, còn 1 chỗ chị ý gợi ý là đi Hồ Cốc, trên đường đi ghé rừng cao su Đồng Nai chụp nữa mà phụ phí 1tr5 nữa lận. Ngoài ra nếu chụp thêm quán cafe thì thêm phụ phí nữa chắc cũng mấy trăm. Em có hỏi đồng cỏ lau ở Q2 với Q9 nhg chị ý bảo mùa này mưa nhiều nên bùn tới gối lận, k chụp đc. Em thi chưa chụp ở đó nên chưa rõ. Hiện tại bên đó khách đặt kín lịch rồi, nên em đk ngày 12.11 này chụp. Mà chưa có chọn đc địa điểm vừa ý nữa. Em muốn hình cưới phong cách tự nhiên, gần với thiên nhiên, nhiều màu xanh lá cỏ. thích nhất có cây lớn và thảm cây thấp như ở rừng ấy. Sau đó photoshop, blend màu, ánh sáng lên nhìn như cổ tích vậy á. Khổ quá ít tiền nhg cứ muốn hình đẹp, nhg em nghĩ cũng k fai đòi hỏi quá đáng đúng k? Trong đó cũng có phí chi cho photoshop cũng khoảng 400k/25-30 trang hình rồi. Vì em muốn in tràn khổ, 2 mặt giấy là 1 hình luôn cho nó to và rõ. Anh chị nào có kinh nghiệm chỉ em với.

À mà lên mạng thấy các anh chị CR-CD chụp hình toàn >10tr rồi có ng nói .