Các bạn ơi, mình sẽ là cô dâu vào tháng 7 sắp tới. Cận lắm rồi mà mình mới lo được chừng 1/2 danh sách những việc cần làm thôi (chủ yếu là đặt nhà hàng, MUA, studio, áo vest cho chú rể) Còn lại thì những gì liên quan đến bên ngoài như trang trí, mâm quả, trang trí nhà hàng … mình vẫn chưa đâu vào đâu cả. Quá nhiều thông tin nên mình google mấy ngày xong là muốn xỉu mà đầu óc cứ rối tung. :-&

Mình và ông xã tương lai thì chỉ là dân công sở, tiền bạc không quá rộng rãi để tìm đến những nhà cung cấp dịch vụ như Honeybee, Lemon Tree (đã mon men đến và bỏ chạy hic :((), nhưng kiểu dịch vụ đại trà như khu CMT8 gần chợ Phạm Văn Hai hay Nguyễn Đình Chiểu thì lại hàng chợ quá mình cũng không ưng ý :(. Vậy nên mình mở topic này mong các cô dâu đã có kinh nghiệm sẽ ra tay chỉ dẫn giúp mình nơi nào mình có thể yên tâm trao sứ mạng trang trí nhà 2 họ, nhà hàng và dịch vụ mâm quả? Về mâm quả thì mình đang phân vân liệu sẽ mướn mâm về tự mua đồ bỏ vô hay thuê dịch vụ mâm quả trọn gói? Nếu là trọn gói thì có đảm bảo chất lượng ko? Bên nào cung cấp là ok nhất. Mong sớm nhận được sự hướng dẫn của các bạn chứ mình là rối loạn thông tin rồi hichic … Cám ơn các bạn nhiều nha! @};-)