Mình đã đặt dịch vụ ở đây và hoàn toàn thất vọng về cách Bity làm việc -
vô trách nhiệm
Lúc đầu trong dự tính của mình thì sẽ tự trang trí bàn reception nhưng gần đến ngày thì lu bu quá sợ hôm đó(mình đám cưới ngày 16/9) không có thời gian chuẩn bị nên đã tìm kiếm các dịch vụ làm vụ này sau khi tham khảo nhiều nơi thì thấy Bity gần nhà, hình ảnh cũng đẹp.Nên quyết định đặt ở đây.Trong biên nhận thì mình đặt hoa cổng nhà trai có kèm hoa nho rơi hai bên giá 1tr2 và trang trí bàn reception giá 1tr3. Hoa nhà trai thì không thấy hoa nho rơi hai bên đâu hết. Bàn reception mình trang trí theo tông màu xanh lá có kèm voan, trong gói này gồm có nến,khung ảnh,sào ảnh,hộp đựng tiền có 2 chú gấu,bút kí tên và 1 bình hoa
Nhưng
khi trang trí thì Khanh không làm theo đúng như trong lúc thỏa thuận trong biên nhận không có hộp đựng tiền(lúc mình đặt thì Khanh nói trên hộp đựng tiền có 2 chú gấu và thường bị khách làm mất,thì mình có hỏi là nếu đền thì bao nhiêu Khanh nói 300.Nhưng đến hôm lên thì Khanh lại nói không có trong gói này :|),bút kí tên và bình hoa cũng không thấy đâu. Àh còn việc mình có yêu cầu trang trí theo tông xanh lá nhưng hôm đó lên sau khi nhìn những gì Khanh làm xong em mình có hỏi: “ Ủa chị ơi tụi em làm theo tông xanh lá mà,sao không thấy vậy chị” thì Khanh trả lời là “không biết” :|.Mình hẹn 15g lên trang trí nhưng mãi đến gần 17g mới thấy Khanh lên.Lúc mình làm biên nhận do tin tưởng Bity nên mình đã trả hết tiền ngay tại nhà Khanh thế mà hôm lên trang trí Khanh còn nói thanh toán phần tiền còn lại( không hiểu Khanh làm kiểu gì mà những yêu cầu trong biên nhận không làm đúng theo yêu cầu mà còn vô đòi mình thanh toán tiền còn lại) hay chăng do mình đặt ít quá nên làm 1 cách cẩu thả.Thật sự thì 1tr3 để trang trí 1 cái bàn reception nhìn chẳng ra gì nhìn rất là bực.Mọi người thử nghĩ xem Khanh trang trí sào treo hình mà để nguyên một dãy hết 2 cái bàn chiếm luôn chỗ người ngồi để kí tên :|.Sau đó nhà mình phải trang trí lại để nhìn ok hơn, hoa hồng trang trí thì lèo tèo mấy cánh hoa mình còn phải nhờ người nhà chạy ra chợ gần đó để mua về rải thêm. Nếu ai có ý định làm ở Bity thì nên suy nghĩ kỹ nhen.Chứ mình không dám giới thiệu ai đến Bity đâu.1 lần tởn tới già luôn. Sau đám cưới mình tính lấy hình trên sào về trang trí nhưng khi ra thì mất tiêu không thấy gì hết :(

Đây là hình ảnh( cái này là nhà mình có làm lại rồi chứ lúc đầu không dc vậy đâu )