Em chào các chị ...

Em đang chuẩn bị chụp ảnh cưới nên cũng ráo riết tìm hiểu, sau khi tìm hiểu nhiều thì em cũng định book bên Tuấn Liebe luôn, giá khá chát nhưng ảnh đẹp, nhưng qua topic chụp ảnh ở NH Ngọc Sương ngoài Nha Trang em lại tìm ra anh chàng Antonieblue này, và em đã thay đổi quyết định gần như là ngay lập tức ko chụp bên Tuấn Liebe nữa mà chụp bên Antonie, em đã ngắm rất nhiều bộ ảnh do bạn này chụp rồi và thấy rất thích, có những bộ em xem mà cảm thấy xao xuyến trong lòng vô cùng, vì cái hồn, cái tình cảm của từng đôi vợ chồng cứ như được thể hiện rõ nét qua từng bức ảnh, từng nét mặt cử chỉ ... các dáng post hình cũng rất là tự nhiên ... càng xem em càng thích :LoveStruc:

Em đã email hỏi Antoniblue rồi nhưng chưa hồi âm, chắc bạn ấy bận, ko biết nhà mình có ai đã chụp qua hình của Antonie rồi thì review cho em với ạ, cái gì hay và ko hay để em còn chuẩn bị kỹ tâm lý, đời ng có 1 lần em ko muốn sơ suất gì, mà tính em còn dễ cáu nữa hihi ...

Đây là link web hình cưới của bạn Antonie, chị nào ccũng đang tìm hiểu như em thì ghé xem thử như nào nhé ^^ Ảnh đẹp quá em cũng muốn chia sẻ với mọi ng^^

MOD ƠI EM KO QUẢNG CÁO GÌ ĐÂU Ạ, ĐỪNG KHÓA MỎ EM TỘI NGHIỆP EM NHA :Crying:

http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?p=996145