Các bác ạ. Tình hình là em sắp sửa cưới nhưng em không biết nên chọn váy cưới nào cho chuẩn xu hướng váy cưới 2017 năm nay mà vẫn hợp với dáng người em. Em cao 1m65 và nặng 55 cân ạ. Em có tham khảo 1 số TOP xu hướng váy cưới đẹp năm 2017 dưới đây, em post để cho các bác xem và có gì tư vấn cho em với ạ.

1. Váy cưới cổ chữ V xẻ sâu:

Cái này em thấy quyến rũ mà hút mắt ạ. Nhìn cũng khá thích. Fake được ngực nữa. :''>>>>

2, Váy cưới trễ vai

Cái này thì nửa kín nửa hở. Đúng xu hướng váy cưới đẹp mấy năm gần đây đó ạ. cũng che được bớt bớt vai em.

3, Váy cưới dài tay

Đi theo xu hướng váy cưới 2017, các mẫu váy cưới có tay thường làm tay ren duyên dáng, có thể kết hợp thêm đôi găng tay bằng chất liệu voan kiêu kỳ. Do vậy nên em thấy mẫu này cũng khá ưng. khá thanh lịch ạ.

4, Váy cưới cổ cao (high necks)

Dưới đây là một số mẫu váy cưới đẹp 2017 cổ cao đang là cơn sốt của thời trang váy cưới. Cổ cao thì em thấy khá kín đáo mà kiểu e then ý :3.

4, Váy cưới họa tiết hoa 3D (3D floral details)

Váy cưới họa tiết hoa 3D đang dần được lòng các cô dâu và trở thành hot trend trong xu hướng váy cưới đẹp 2017. 3D này thì em thấy nổi với lại lạ mà khá phong cách.

Một số mẫu mà em tham khảo được đó ạ. Mọi người giúp em chọn với. Ảnh em lấy từ studio yêu thích của em là Fiancé Bridal. Em sắp cưới rồi. Mọi người giúp em xem cái nào đúng xu hướng váy cưới bây giờ mà hợp với dáng em với ah. EM cảm ơn ạ.