Hỏi khí không phải chứ các bác có vợ thấy mấy ngày hè này thế nào, vợ chồng còn “sung mãn” được như tiết thu mát mẻ không? Nhà em vẫn điều độ lắm, vợ vắt em như vắt chanh, kiệt không còn giọt nước mà vẫn dằn ra vắt tiếp.

Cưới được vợ đẹp kể cũng thích nhưng vợ đẹp là phải chiều các bác ạ. Vợ em xinh, cái này em công nhận vì lúc trước em phải xô đổ không biết bao nhiêu gã trai mới cưới được cô ấy. Có điều nhu cầu chăn gối của vợ em cao lắm. Đến thành phần lực lưỡng, bụng 6 múi, bắp tay cuộn khúc như em nhiều khi còn không đáp ứng kịp chứ ông nào mà bụng tóp, mông hóp ở với vợ em đảm bảo chỉ 3 ngày là phải đi bằng đầu gối.

Kể ra vợ nhu cầu cao thì chuyện phòng the cũng cuồng nhiệt, vợ chồng quấn quýt như sam. Song thú thật, thời gian đầu mới cưới em còn theo nổi vợ chứ càng về sau, dây cót của em “rão” trông thấy thành ra so với vợ em đuối sức hơn hẳn.

Có điều là đàn ông các bác hiểu đó, mình có đuối mấy cũng không để vợ thấy, chưa nói tới việc mất thể diện. Khổ hơn nữa, không đáp ứng được dễ vợ ra ngoài tìm trai lạ lắm. Đấy là còn chưa kể, vợ em đẹp chỉ hở ra cái là đầy gã theo ngay.

Đợt này Hà Nội nắng như thiếu như đốt, đi làm về mệt bở hơi tai tới ăn còn không thiết thì chuyện chăn gối em thiết gì. Ấy thế mà vợ em lại khác, cô ấy vẫn hừng hực kiểu như thời tiết với chị không có liên quan. Trời nóng cứ nóng, chị thích “yêu” cứ yêu. Cứ về phòng là vợ em túm lấy chồng “hành” tới bến.

Đêm qua cũng thế, dự báo thời tiết báo nhiệt độ ngoài trời 50 độ, trong nhà cũng hầm hập. Đi làm về em tắm vội rồi chui vào phòng bật điều hòa nằm im cấm dám thò đầu ra khỏi cửa. Tối vợ nấu cho bát riêu cua, như mọi lần là em chan húp nhiệt tình mà qua có ăn nổi đâu. Cứ nghĩ nhìn chồng đờ đẫn ra vì nóng vợ em sẽ tha. Ai dè vừa trèo lên tới giường, vợ em lại khều chân:

“Anh ơi,….”.

Đâu chỉ dừng lại ở đó, mắt bà ấy còn nháy tít, miệng nói tay đã lần tới khuy áo chồng. Em mệt quá bảo:

“Èo, nóng lắm vợ, chảy mỡ ra rồi. Yêu sao nổi”.

Vợ em cười tít mắt:

“Nóng tập thể dục mới giảm được cân chứ”.

Dứt lời, vợ tắt phụt điện. Vậy là thôi đấy, chẳng còn cách nào, em lại phải vắt sức phục vụ vợ các bác ạ.

hình ảnh