Mấy c từng trải cho e xin vài ý kiến về việc ko nen lấy những người đàn ông có tính cách như thế nào với! 

Em và bn trai quen nhau đc 3 năm, và hiện tại thỉnh thoảng e có hay qa phòng riêng của bn ấy chơi. Sau 3 ngày bên đó, thì e phát hiện bn ấy có những tính cách sau: lười làm việc nhà, 2 ngày tắm 1l, ghiện chơi game, cũng ko thèm nấu ăn nốt, ....

Cứ mỗi lần e để yên cho bn ấy dọn, bn ấy đều nịnh e bằng cách : " giặt đồ cho tui thì đc thưởng 1 bịch hủ tiếu hoặc hộp kem" 

Hầu hết mọi việc đều do e làm, từ nấu ăn+ dọn dẹp+ giặt quần áo+lau nhà, thỉnh thoảng mua đồ ăn nhanh thì người đó luôn là e, còn tiền thì bn ấy đưa e chỉ có việc đi mua thôi. 

Bn ấy thì suốt ngày chơi game mãi thôi, kêu phụ thì bảo "mai tui làm" mà mai có làm đâu, cứ hứa hẹn r để đó cho chén bát nó nổi mốc lên luon

Ty của 2 tụi e nó lạ hơn so với những người khác lắm, vào những ngày đặc biệt như 8/3 thì bn ấy ko bao giờ hỏi han hay tặng quà, bn ấy cũng ko bao h chủ động rủ e đi chơi hay đi ăn uống. Nếu có đi ăn uống thì là do e chủ động mời đi 

R đến phần trả tiền, thì bn ấy hỏi 1 câu " h bn trả hay tui trả tiền" 

Thật ra nhà bn ấy ko phải dạng nghèo, nó ở mức giàu thật sự luôn ạ. Nhà có 2 chiếc oto ( hãng ford và Mercedes )

Chỉ là bn ấy chỉ tiêu tiền cho game, chứ ko dùng tiền đó bao e bữa đi chơi nào cả. À mà mỗi lần đi chơi là do e lấy xe máy chở bn ấy đi, vì bn ấy ko biết chạy xe máy 

Anh chị nào đã từng kết hôn cho e xin ý kiến với, liệu có nên kết hôn với bn ấy ko ah? 😿😿 Với cả nên lấy những người đàn ông nào thì mình sẽ đc cưng chiều ạ