Gần đây, chương trình “Vợ chồng son” thu hút được nhiều sự quan tâm của khán giả với những câu chuyện thú vị, hấp dẫn của những cặp vợ chồng trẻ. Tập 352 được phát sóng với khách mời là đôi vợ chồng trẻ và màn quen biết qua sự sắp xếp, mai mối của mẹ chồng.

Điều đặc biệt trong tập này là “nỗi buồn” khó nói của cô dâu trẻ khiến đêm tân hôn trở thành kỷ niệm khó quên của hai người, chú rể “đi hai hàng” khiến khán giả cười nghiêng ngả.

Cô dâu tuổi Dần kể: “Vào một ngày kia, mẹ chồng đến tiệm mà em đang làm việc để mua đồ rồi giới thiệu về cậu con trai hiền lành của mình. Sau đó mẹ chồng nhiệt tình xin số điện thoại và chụp ảnh em để mang về cho con trai xem. Chắc là chồng mê em từ cái nhìn đầu tiên nên mới mạnh dạn tiến tới. Có thể mẹ chồng mê em vì mẹ muốn có nàng dâu tuổi Dần”.

hình ảnh

Đến khi có cuộc gặp chính thức, anh chồng thích vợ bởi ngoại hình mập mạp, phúc hậu. Còn cô vợ lại bị giọng nói nhẹ nhàng của chồng thu hút. Sau thời gian tìm hiểu, cặp đôi quyết định tiến tới với nhau.

Anh chồng hào hứng kể: “Mới quen 3 ngày vợ đã chủ động khi có động thái sờ ngực mình. Tuy nhiên, trong suốt thời gian yêu nhau, tụi mình vẫn luôn giữ khoảng cách chứ không đi quá giới hạn. Mọi sự bất ngờ dành cho hết đêm tân hôn, đến nỗi mà mình không đi nổi luôn vào sáng hôm sau”.

Cô dâu tuổi Dần vui vẻ kể lại chuyện đêm đó: “Đêm tân hôn trắc trở. Không hiểu sao lần đầu tiên xảy đến mà em cứ muốn đi vệ sinh. Kiểu như đang lúc hưng phấn thì em lại nói khoan đã…”.

hình ảnhẢnh chụp màn hình

Anh chồng kể thêm: “Mất hứng thì cũng một phần thôi nhưng có cái là cũng nguy hiểm. Cứ 1 chút là vợ em lại nói: Em chịu hết nổi rồi, muốn đi vệ sinh quá anh ơi. Thế là cả đêm hôm đó cứ thế thôi, sáng ra em đi đâu có nổi”.

Cặp vợ chồng trẻ vô tư kể chuyện tế nhị nhưng vẫn khiến người xem thích thú vì sự chân thành, vui tính. Đôi bạn trẻ còn chia sẻ thêm bí quyết để vun đắp một gia đình hạnh phúc đó là: Học cách chấp nhận tật xấu của nhau, hiểu và cảm thông cho những thiếu sót của chồng. Ngược lại, anh chồng cũng luôn mang đến cảm giác yêu thương và che chở cho vợ…

Nguồn: Tổng hợp